A033718 Groove Condo Ratchada - Ladprao

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6003945

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A033718 Groove Condo Ratchada - Ladprao - รูปที่ 1/5
รูป A033718 Groove Condo Ratchada - Ladprao - รูปที่ 2/5
รูป A033718 Groove Condo Ratchada - Ladprao - รูปที่ 3/5
รูป A033718 Groove Condo Ratchada - Ladprao - รูปที่ 4/5
รูป A033718 Groove Condo Ratchada - Ladprao - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
1,950,000 (81,864 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
23.82 ตร.ม.

กรู๊ฟ รัชดา - ลาดพร้าว ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Groove Condo Ratchada - Ladprao
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 23.82 sqm
Selling Price : 1,950,000
Reference ID : A033718

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Groove Ratchada - Ladprao
  • 1,950,000 (81,864 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23.82 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ กรู๊ฟ รัชดา - ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

2.9 กม.

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
The Room Ratchada - Ladprao

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4