A033655 Klongjan Place

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6005589

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share

ประกาศนี้ไม่มีรูป

2,300,000 (34,848 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
66 ตร.ม.

คลองจั่น เพลส 79 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Klongjan Place
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 1
Area size : 66 sqm
Selling Price : 2,300,000
Reference ID : A033655

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Klongchan Place
  • 2,300,000 (34,848 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 17
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Klongchan Place

79 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Klongchan Place

0 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Klongchan Place

7 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

logo โครงการ พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
Plum Condo Ram 60 Interchange

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
Living Nest Ramkhamhaeng

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

แม็คโคร ลาดพร้าว

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

โฮมโปร รามคำแหง

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เวชธานี

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ตะวันนา

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

พันธุ์ทิพย์พลาซ่า บางกะปิ

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

วัดศรีบุญเรือง

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

รพ.เวชธานี

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Klongchan Place

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (7)
ยังไม่เจอประกาศ ในคลองจั่น เพลสที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Magnolias Waterfront Residences (Iconsiam) 1 bedroom, for sale
    ขายคอนโด
    Magnolias Waterfront Residences (Iconsiam) 1 bedroom, for sale
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿16,900,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    60.55 ตร.ม.
  • HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for sale
    ขายคอนโด
    HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for sale
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿12,200,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
  • 🔥ขายด่วน คอนโด The Wellington  (เดอะ เวลลิงตัน รามคำแหง 40)🔥
    ขายคอนโด
    🔥ขายด่วน คอนโด The Wellington (เดอะ เวลลิงตัน รามคำแหง 40)🔥
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿3,600,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    63.38 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • ✨ ขายคอนโด 1 bedroom plus - The Origin ลาดพร้าว-บางกะปิ
    ขายคอนโด
    ✨ ขายคอนโด 1 bedroom plus - The Origin ลาดพร้าว-บางกะปิ
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿4,500,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    35.48 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • **ให้เช่าด่วน เดอะวัน พลัส แกรนด์ รามคำแหง( หัวหมาก18)
    เช่าคอนโด
    **ให้เช่าด่วน เดอะวัน พลัส แกรนด์ รามคำแหง( หัวหมาก18)
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000 / เดือน
    1 นอน
    1 น้ำ
    29 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • 🔥🔥ด่วนจ้าาา Plum Condo Ram 60 Interchange  พร้อมเข้าอยู่ ชอบต่อรองหน้างานได้ !!! (T01098)
    เช่าคอนโด
    🔥🔥ด่วนจ้าาา Plum Condo Ram 60 Interchange พร้อมเข้าอยู่ ชอบต่อรองหน้างานได้ !!! (T01098)
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿7,500 / เดือน
    1 นอน
    1 น้ำ
    23.5 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น
    เช่าคอนโด
    ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿14,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    34.5 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122
    เช่าคอนโด
    ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ฟีล คอนโด ลาดพร้าว 122
    วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
    ฿12,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    24.37 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • เช่าคอนโด The Origin Ladprao-Bangkapi/ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ (J6806007)  ID Line : @pccenter
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด The Origin Ladprao-Bangkapi/ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ (J6806007) ID Line : @pccenter
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿16,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    25.5 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • เช่าคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng/ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง (B6902063)  ID Line : @condo88
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng/ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง (B6902063) ID Line : @condo88
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿15,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    35 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • เช่าคอนโด U Delight @ Huamak Station/ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น (B6901104)  ID Line : @condo88
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด U Delight @ Huamak Station/ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น (B6901104) ID Line : @condo88
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    31 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • Magnolias Waterfront Residences (Iconsiam) 1 bedroom, for rent
    เช่าคอนโด
    Magnolias Waterfront Residences (Iconsiam) 1 bedroom, for rent
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿77,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    80 ตร.ม.
  • HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for rent
    เช่าคอนโด
    HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for rent
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
  • 🔥 RM9594 🔥 ให้เช่าถูกมาก🔷 624 คอนโดเลต ลาดพร้าว 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔥 RM9594 🔥 ให้เช่าถูกมาก🔷 624 คอนโดเลต ลาดพร้าว 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿7,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    30 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • 🔮RB23072 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔮RB23072 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿9,900 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    25.5 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • 🔮RB23464 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย ลาดพร้าว 113✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔮RB23464 ให้เช่าถูกมาก👍แอสปาย ลาดพร้าว 113✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿12,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    28 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • 🔮RB23570 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔮RB23570 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿9,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    33 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by