A031300 Mazarine Ratchayothin

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6006678

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share

ประกาศนี้ไม่มีรูป

34,000/ เดือน

2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.

แมสซารีน รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Rent
Project : Mazarine Ratchayothin
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 1
Area size : 49 sqm
Rent Price : 34,000
Reference ID : A031300

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Mazarine Ratchayothin
  • 34,000/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
Lumpini Place Ratchayothin

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.5 กม.

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

4.7 กม.

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

รัชโยธิน

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Mazarine Ratchayothin

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (141)
ยังไม่เจอประกาศ ในแมสซารีน รัชโยธินที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ Central ลาดพร้าว
    ขายคอนโด
    🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ Central ลาดพร้าว
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿8,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    49 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • P-126644 คอนโด 2 นอน วิวเมืองสวยใจกลางอารีย์! ใกล้ BTS อารีย์ 5.5 ล้าน | Line Id @easythaihome | 085-592-2897
    ขายคอนโด
    P-126644 คอนโด 2 นอน วิวเมืองสวยใจกลางอารีย์! ใกล้ BTS อารีย์ 5.5 ล้าน | Line Id @easythaihome | 085-592-2897
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿5,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    68 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • 🎉 ขายคอนโด THE UNIQUE ลาดพร้าว26 แบบ 2 นอน ขนาด 43 ตรม. ชั้น 3 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
    ขายคอนโด
    🎉 ขายคอนโด THE UNIQUE ลาดพร้าว26 แบบ 2 นอน ขนาด 43 ตรม. ชั้น 3 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿3,950,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    43 ตร.ม.
    ชั้น 3
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • *** (2 ห้องนอน)(เอเจนท์ประจำโครงการ) ให้เช่าคอนโด : ไพรเวซี่ จตุจักร (Privacy Jatujak) ***
    เช่าคอนโด
    *** (2 ห้องนอน)(เอเจนท์ประจำโครงการ) ให้เช่าคอนโด : ไพรเวซี่ จตุจักร (Privacy Jatujak) ***
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    29 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • G8900💛คอนโดให้เช่า เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛
    เช่าคอนโด
    G8900💛คอนโดให้เช่า เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿28,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 26
  • เช่าคอนโด THE LINE VIBE Phahonyothin/เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน (D6808047)  ID Line : @condo101
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด THE LINE VIBE Phahonyothin/เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน (D6808047) ID Line : @condo101
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    65 ตร.ม.
    ชั้น 17
  • เช่าคอนโด Life Ratchadapisek/ไลฟ์ รัชดาภิเษก (B6806002) ID Line : @condo88
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด Life Ratchadapisek/ไลฟ์ รัชดาภิเษก (B6806002) ID Line : @condo88
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿27,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    56.34 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • เช่าคอนโด Cybiq Ratchada 32/ไซบิค รัชดา 32 (B6812055)  ID Line : @condo88
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด Cybiq Ratchada 32/ไซบิค รัชดา 32 (B6812055) ID Line : @condo88
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿18,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    39 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • AS2040 ให้เช่าคอนโด Cheewathai เกษตร  ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ
    เช่าคอนโด
    AS2040 ให้เช่าคอนโด Cheewathai เกษตร ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    44 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ ลาดพร้าว 5 อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ Union Mall
    เช่าคอนโด
    ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ ลาดพร้าว 5 อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ Union Mall
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿21,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 19
  • 🏢พร้อมเช่า คอนโด Premsiri Boutique Park 2ห้องนอน ราคาถูกที่สุด! ✨📍