A010004 Victoria Lakeview Condominium

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6005682

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share

ประกาศนี้ไม่มีรูป

2,400,000 (30,892 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
77.69 ตร.ม.

วิคตอเรีย เลควิว ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Victoria Lakeview Condominium
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 77.69 sqm
Selling Price : 2,400,000
Reference ID : A010004

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Victoria Lakeview
  • 2,400,000 (30,892 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 77.69 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Victoria Lakeview

18 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Victoria Lakeview

18 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิคตอเรีย เลควิว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ็ม โซไซตี้
M Society

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า M Society

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด M Society

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

logo โครงการ ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม
Double Lake Condominium

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โกลเด้น เลควิว
Golden Lake View

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริเวียร่า อัพ
Riviera up

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เดอะ เลค คอนโดมิเนียม