9682♚ขายคอนโด 2 ห้องนอน♙การ์เด้น เพลส รัชดา♜MRTรัชดาภิเษก∞099-5919653,065-9423251🜲Line@sureresidence

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5936937

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 9682♚ขายคอนโด 2 ห้องนอน♙การ์เด้น เพลส รัชดา♜MRTรัชดาภิเษก∞099-5919653,065-9423251🜲Line@sureresidence - รูปที่ 1/6
รูป 9682♚ขายคอนโด 2 ห้องนอน♙การ์เด้น เพลส รัชดา♜MRTรัชดาภิเษก∞099-5919653,065-9423251🜲Line@sureresidence - รูปที่ 2/6
รูป 9682♚ขายคอนโด 2 ห้องนอน♙การ์เด้น เพลส รัชดา♜MRTรัชดาภิเษก∞099-5919653,065-9423251🜲Line@sureresidence - รูปที่ 3/6
รูป 9682♚ขายคอนโด 2 ห้องนอน♙การ์เด้น เพลส รัชดา♜MRTรัชดาภิเษก∞099-5919653,065-9423251🜲Line@sureresidence - รูปที่ 4/6
รูป 9682♚ขายคอนโด 2 ห้องนอน♙การ์เด้น เพลส รัชดา♜MRTรัชดาภิเษก∞099-5919653,065-9423251🜲Line@sureresidence - รูปที่ 5/6
รูป 9682♚ขายคอนโด 2 ห้องนอน♙การ์เด้น เพลส รัชดา♜MRTรัชดาภิเษก∞099-5919653,065-9423251🜲Line@sureresidence - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,690,000 (55,909 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
66 ตร.ม.

การ์เด้น เพลส ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Property ID : 9682

ขายคอนโด 2 ห้องนอน โครงการ การ์เด้น เพลส รัชดา, ใกล้ MRT รัชดาภิเษก ( 850 ม. )

2BR Condo for Sale at Garden Place Ratchada

แบบห้อง ( Unit type ) : ห้องนอน ( Bedrooms ) : 2, ห้องน้ำ ( Bathroom ) : 1

พื้นที่(ตร.ม.) ( Area sq.m. ) : 66.00 *ห้องมุม ( Corner )

ราคาขาย(บาท) ( Selling Price [Baht] ) : ฿3.69 ล้านบาท, เฟอร์บางส่วน ( Partly Furnished )

ติดต่อสอบถามข้อมูลและนัดชมห้อง

More Information

Add Line ID : @sureresidence

Page Facebook : surecondo9

รายละเอียด

  • Garden Place
  • 3,690,000 (55,909 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5-10
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Garden Place

1 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Garden Place

3 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ การ์เด้น เพลส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว