62.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5890035

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 1/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 2/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 3/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 4/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 5/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 6/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 7/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 8/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 9/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 10/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 11/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 12/13
รูป 62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
10,000,000 (159,744 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 35
62.6 ตร.ม.

สาธร เฮ้าส์ 144 บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Q House Condo Sathorn is a condominium project, developed by Quality Houses, located at 16/7 N Sathon Rd, Khwaeng Silom, Khet Bang Rak, Krung Thep Maha Nakhon 10500.

Facilities at Q House Condo Sathorn include elevator, parking, 24-hours security, cctv, swimming pool, sauna, gym, garden / bbq, playground / kids area, wi-fi.

Location
Q House Condo Sathorn conveniently located just within 430 m or about 6 minutes walk from the Lumphini. If you drive, the nearest tollway entrance is located 1.3 km from the condo.

 

รายละเอียด

  • Sathorn House
  • 10,000,000 (159,744 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 35
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 62.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Sathorn House

144 บางรัก กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Sathorn House

17 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Sathorn House

18 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สาธร เฮ้าส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รร.พณิชยการสีลม

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.เซนต์เทเรซ่า

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

โรบินสัน บางรัก

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

เซ็นทรัล สีลม

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.เลิดสิน

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ล้ง 1919

3.2 กม.

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

BTS สุรศักดิ์

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.เลิดสิน

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Sathorn House

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (18)
ยังไม่เจอประกาศ ในสาธร เฮ้าส์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 1835768
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 1835768
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿9,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    59.5 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แบงค็อก สาทร 975528
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แบงค็อก สาทร 975528
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    104.2 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร 5587568
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร 5587568
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿7,490,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    45 ตร.ม.
    ชั้น 27
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ 1882996
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ 1882996
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿8,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลท์เฮ้าส์ 5345266
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลท์เฮ้าส์ 5345266
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿7,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    70 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • ขาย รึเช่า คอนโดดิเอมไพรเพลส 106ตรม. ตกแต่งเสร็จพร้อมอยู่ 5652070
    ขายคอนโด
    ขาย รึเช่า คอนโดดิเอมไพรเพลส 106ตรม. ตกแต่งเสร็จพร้อมอยู่ 5652070
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿14,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    106 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สาธร การ์เด้นส์ 68600
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สาธร การ์เด้นส์ 68600
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿14,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    94 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คลาส สารสิน-ราชดำริ 5365875
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คลาส สารสิน-ราชดำริ 5365875
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿18,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    82 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาคาร คอนโดมิเนียม 1665494
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาคาร คอนโดมิเนียม 1665494
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    4 น้ำ
    278 ตร.ม.
    ชั้น 30
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โคเรสซิโอ สาทร-พิพัฒน์ 74758
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โคเรสซิโอ สาทร-พิพัฒน์ 74758
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿9,785,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    62.7 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • 2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    เช่าคอนโด
    2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    127.4 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • 67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San Bangkok
    เช่าคอนโด
    67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San Bangkok
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67 ตร.ม.
    ชั้น 23
    ไฮฟ์ ตากสิน

    130 ประกาศ

  • ให้เช่า THE KEY สาทร-เจริญราษฎร์ 2นอน 55ตรม. พร้อมเฟอร์ 25,000 บาทต่อเดือน
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า THE KEY สาทร-เจริญราษฎร์ 2นอน 55ตรม. พร้อมเฟอร์ 25,000 บาทต่อเดือน