49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5854366

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 1/9
รูป 49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 2/9
รูป 49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 3/9
รูป 49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 4/9
รูป 49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 5/9
รูป 49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 6/9
รูป 49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 7/9
รูป 49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 8/9
รูป 49.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,600,000 (73,469 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
49 ตร.ม.

จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Ref: No. CS5972S

Jomtien Plaza Condotel beachfront building

Studio type 49 Sqm. / Sea View

Sale Price: ฿3,600,000 THB. ** Foreign Name **

Located in Jomtien

studio - 1 bath

Total size 49 sqm.

On high floor (22nd Floor)

European Kitchen

Fully Furnished

Balcony with Sea View

Communal Swimming Pool, Large Communal Area, Parking, Key Card Access, 24 hours Security, Nearby Banks, Supermarket, Restaurants and Nightlife. Only minutes walk to Beach, On Taxi and Baht Bus Route

รายละเอียด

  • Jomtien Plaza Condotel
  • 3,600,000 (73,469 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 22
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ แกลเลอรี่ คอนโดมิเนียม
The Gallery Condominium

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ แกรนด์ คาริบเบียน พัทยา
Grande Caribbean Pattaya