3 ห้องน้ำ 2 ห้องน้ำ 95 ตารางเมตร เอส วี ซิตี้ พระราม 3
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5837819
เข้าชม :
เอสวี ซิตี้ พระราม 3 900/1-36 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
S.V. City Rama 3 (เอส วี ซิตี้ พระราม 3) เป็นคอนโดมิเนียม ตั้งอยู่บน 900/1-36 พระรามที่ 3 แขวง บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพมหานคร 10120 โครงสร้างของ เอส วี ซิตี้ พระราม 3 แล้วเสร็จในปี 1995 คอนโดนี้ มี 7 อาคาร จำนวน 36 ชั้น และ รวมทั้งหมด 45 ยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวก
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ S.V. City Rama 3 (เอส วี ซิตี้ พระราม 3) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ ค่าส่วนกลาง ฿25 ต่อ ตรม.
สถานที่
S.V. City Rama 3 (เอส วี ซิตี้ พระราม 3) ระยะทาง 7.2 กิโลเมตร หรือประมาณ 11 นาที โดยรถยนต์จาก สุรศักดิ์ ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 3.6 กิโลเมตร จากคอนโด
หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:
โมโนโพลีพาร์ค ห่างจากคอนโด 2 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซา (พระราม 3) – 4 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
ท็อปส์มาร์เก็ต (เซ็นทรัล พระราม 3) – 4.1 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
ศูนย์การค้าดิเอ็มโพเรี่ยม – 7.9 กิโลเมตร (ขับรถ 21 นาที)
ตะวันซุปเปอร์มาร์เก็ต – 8.5 กิโลเมตร (ขับรถ 26 นาที)
รายละเอียด
- S.V. City Rama 3
- 4,950,000 (52,105 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 22
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 95 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

900/1-36 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
70 ประกาศเช่า
49 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 36 3 ห้องนอน ขนาด 86 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 33 ห้องนอน86m2ชั้น 36฿4,780,000UPDATE !
ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 3 ชั้น 22 3 ห้องนอน ขนาด 95.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 33 ห้องนอน95m2ชั้น 22฿4,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 36 3 ห้องนอน ขนาด 86 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 33 ห้องนอน86m2ชั้น 36฿4,780,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 36 3 ห้องนอน ขนาด 86 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 33 ห้องนอน86m2ชั้น 36฿4,780,000UPDATE !
P-140903🏢 ต้องการขายคอนโด เอส วี ซิตี้ พระราม 3 Rama 3 Rd, Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok3 ห้องนอน95m2ชั้น 22฿4,320,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-141742 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน80m2ชั้น 10฿3,000,000UPDATE !
DL26010768 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (S.V. City Rama 3) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน220m2ชั้น 38฿14,900,000UPDATE !
DL26020598 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (S.V. City Rama 3) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi3 ห้องนอน89.8m2ชั้น 24฿4,000,000UPDATE !
ขายเอสวี ซิตี้ พระราม 3 พื้นที่ใช้สอยรวมเฉล 169.14 ตารางเมตร 56274722 ห้องนอน169.14m2ชั้น 22฿3,650,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ
ขายคอนโด U Delight Residence Riverfront Rama 3มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

2.2 กม.

3.4 กม.
6.7 กม.
4.6 กม.
3.3 กม.
4.2 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
9.5 กม.
3.9 กม.
9.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ S.V. City Rama 3
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง