3 Bed 3 Bath 120 SQ.M RHYTHM Ekkamai
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5096609
เข้าชม :
ริทึ่ม เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
RHYTHM Ekkamai is a condominium project, developed by AP (Thailand), located at 50/2 Soi Sukhumvit 63 Road, Khwaeng Phra Khanong Nuea, Khet Watthana, Krung Thep Maha Nakhon 10110. AP (Thailand) is also the developer behind Life @ Sathorn 10, The Address Sukhumvit 61 and Rhythm Sukhumvit 44/1. Construction of RHYTHM Ekkamai was completed in 2018. Condominium comprises of a single building, having 32 floors and includes 326 units.
Facilities at RHYTHM Ekkamai include elevator, parking, 24-hours security, cctv, swimming pool, sauna, gym, garden / bbq, wi-fi.
รายละเอียด
- Rhythm Ekkamai
- 29,000,000 (241,667 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 30
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 120 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
381 ประกาศเช่า
128 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม เอกมัย
#A124360 ✅ 5/2/69 ขายคอนโด Rhythm Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35m2ชั้น 22฿8,500,000UPDATE !
#SC11599 📌 ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม เอกมัย🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน70m2ชั้น 7฿12,999,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2446758)2 ห้องนอน80m2ชั้น 25+++฿23,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2736052)3 ห้องนอน120m2ชั้น 30฿29,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2179859)2 ห้องนอน79.97m2ชั้น 19฿20,947,102UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2638840)1 ห้องนอน35m2ชั้น 22฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2763711)2 ห้องนอน80m2ชั้น 21฿15,599,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2745954)2 ห้องนอน70m2ชั้น -฿12,999,990UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2039458)1 ห้องนอน34m2ชั้น 14฿7,600,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2737541)2 ห้องนอน80.03m2ชั้น -฿12,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

0 กม.
2.9 กม.
2.6 กม.
2.8 กม.
5.4 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
3.3 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Ekkamai
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![💥ดีลสุดพิเศษ💥 Supalai Oriental 3นอน 145ตร.ม. | มีผู้เช่าถึงกันยา 2026 - [U668108]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260323/21z4xd4AbXyu1GLa9o5c.jpg?width=486&height=360)

![🔥นักลงทุนห้ามพลาด! 3 ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมพงษ์ CBD พร้อมรายได้ค่าเช่าทันที [U1372494]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260302/ZtKsDHj7Bt6xtRYswXt5.jpg?width=486&height=360)