2 นอน มีอ่าง ห้องสวย ใหญ่ 62.28 ตร.ม. บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS อ่อนนุช 400 ม. ที่ Residence Sukhumvit 52 / ขายคอนโด
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4823133
เข้าชม :
เรสซิเดนซ์ 52 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายคอนโด Residence Sukhumvit 52 ( เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52) ทำเลดีย่านอ่อนนุช BTS อ่อนนุช 400 ม.
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ มีอ่างอาบน้ำ
- 62.28 ตร.ม.
- วิวโปร่ง
- เฟอร์นิเจอร์พร้อม เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อม เข้าอยู่
- มีเครื่องดูดควัน ทำอาหารได้
- ใกล้ BTS สถานีอ่อนนุช 400 ม.
- สถานที่สำคัญใกล้เคียง Big C อ่อนนุช, Century the movie plaza อ่อนนุช, People Park, W District โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท,
** เรายินดีบริการ Live สดภาพ Video ของห้องที่ท่านสนใจ โดยท่านไม่ต้องมาดูด้วยตนเอง เพียงแค่นัดเวลากับเรา
https://bit.ly/3rrti1r
รหัสทรัพย์ : C200728004
Serve Service Solution
For more information :
T : (66) 2 252 9955
M : (66) 87 696 8665
LINE : @ServePM (สนใจเช่าซื้อ คลิ๊กลิ้งค์ได้เลยค่ะ https://bit.ly/43ffEg5)
สนใจซื้อคอนโด ขายคอนโด เช่าคอนโด หรือดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม
ให้เรา Serve Service Solution ผู้เชี่ยวชาญด้านอสังหาริมทรัพย์ ดูแลคุณ
#คอนโดขาย #คอนโดให้เช่า #ให้เช่าคอนโด
#คอนโดให้เช่า #คอนโดอ่อนนุช #ให้เช่าคอนโด
#คอนโดขาย #คอนโดอ่อนนุช #ขายคอนโด
รายละเอียด
- Residence 52
- 7,590,000 (121,869 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 2
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 62.28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
110 ประกาศเช่า
98 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เรสซิเดนซ์ 52
1 นอน ห้องสวย 48 ตร.ม. ทำเลดีย่านอ่อนนุช คอนโดใกล้ BTS อ่อนนุช 400 ม. ที่ Residence Sukhumvit 52 / ขายคอนโด1 ห้องนอน48m2ชั้น 2฿5,714,000UPDATE !
2 นอน มีอ่าง ห้องกว้าง 63 ตร.ม. ทำเลดีย่านอ่อนนุช ใกล้ BTS อ่อนนุช 400 ม. ที่คอนโด Residence Sukhumvit 52 / ขายคอนโด2 ห้องนอน63m2ชั้น 3฿7,110,000UPDATE !
3 นอน มีอ่าง 99 ตร.ม. ทำเลดีย่านอ่อนนุช เดินทางสะดวก ใกล้ BTS อ่อนนุช 400 ม. ที่คอนโด Residence Sukhumvit 52 / ขายคอนโด3 ห้องนอน99m2ชั้น 3฿10,900,000UPDATE !
2 นอน มีอ่าง ห้องสวย ใหญ่ 62.28 ตร.ม. บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS อ่อนนุช 400 ม. ที่ Residence Sukhumvit 52 / ขายคอนโด2 ห้องนอน62.98m2ชั้น 2฿7,590,000UPDATE !
3 นอน มีอ่าง ห้องสวย กว้าง 99 ตร.ม. ทำเลดีย่านอ่อนนุช ใกล้ BTS อ่อนนุช 400 ม. ที่คอนโด Residence Sukhumvit 52 / ขายคอนโด3 ห้องนอน99m2ชั้น 5+฿10,900,000UPDATE !
2 นอน มีอ่าง ห้องน่ารักๆ สไตล์ Homey ทำเลดีย่านอ่อนนุช ใกล้ BTS อ่อนนุช 400 ม. ที่คอนโด Residence Sukhumvit 52 / ขายคอนโด2 ห้องนอน67m2ชั้น 3฿7,830,000UPDATE !
3 นอน มีอ่าง ห้องสวย กว้าง 87 ตร.ม. ทำเลดีย่านอ่อนนุช ใกล้ BTS อ่อนนุช 400 ม. ที่คอนโด Residence Sukhumvit 52 / ขายคอนโด3 ห้องนอน87m2ชั้น 4฿10,166,000UPDATE !
LTH4272 – Residence 52 FOR SALE 3 beds 3 baths size 99 Sq.M. Nearby BTS Onnut station ONLY 11.3 MB3 ห้องนอน99m2ชั้น 0฿11,300,000UPDATE !
LTH10713–Residence 52 FOR SALE 3 beds 3 baths size 99 Sq.m. Near BTS Onnut Station ONLY 10.9 MB3 ห้องนอน99m2ชั้น 10+฿10,900,000UPDATE !
LTH14178 – Condo for Sale | Residence 52 | 67 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near BTS On Nut | 7.59 MB | คอนโดขาย เรสซิเดนซ์ 52 อ่อนนุช2 ห้องนอน67m2ชั้น 0฿7,590,000UPDATE !
LTH14506 – Condo for Sale | Residence 52 | 99 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS On Nut | 10.9 MB | คอนโดขาย เรสซิเดนซ์ 523 ห้องนอน2m2ชั้น 0฿10,900,000UPDATE !
LTH5154 – Residence 52 FOR SALE 3 beds 3 baths size 99 Sq.M. Nearby BTS Onnut station ONLY 10.9 MB3 ห้องนอน99m2ชั้น 0฿10,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

4.6 กม.
4.7 กม.
3.3 กม.
4.4 กม.
4.8 กม.
0 กม.
3.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
2.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Residence 52
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด