2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5396888

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 1/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 2/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 3/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 4/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 5/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 6/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 7/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 8/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 9/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 10/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 11/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 12/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 13/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 14/15
รูป  2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,300,000(ขายพร้อมผู้เช่า 12,000 บาท/เดือน ถึง 30/06/2026) (78,338 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
29.36 ตร.ม.

เคฟ ทาวน์ สเปซ คลองหลวง ปทุมธานี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏡 ขาย Kave Town Space 💖

✨ ห้องแต่งสวย ตึก B ชั้น 4 วิวใน

✅️ พร้อมผู้เช่า ปล่อยเดือนละ 12,000 บาท

♦️ พื้นที่ 29.36 ตร.ม.

♦️ รวมเฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป

♦️ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

แอร์, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น, ไมโครเวฟ, เครื่องซักผ้า, ประตู Digital Door Lock

💰 2.3M บาท (ฟรีค่าโอน)

------

📲 สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติม

📞 คุณปราโมทย์: 095-592-4628

📞 คุณแคท 062-661-9947

💌 : https://line.me/R/ti/p/@953xiisr

รายละเอียด

  • KAVE Town Space
  • 2,300,000(ขายพร้อมผู้เช่า 12,000 บาท/เดือน ถึง 30/06/2026) (78,338 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า KAVE Town Space

30 ประกาศเช่า

ประกาศขาย KAVE Town Space

15 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เคฟ ทาวน์ สเปซ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พลัม คอนโด พาร์ค รังสิต
Plum Condo Park Rangsit

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

logo โครงการ เคฟ คอนโด
Kave Condo

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ แอททิจูด บียู
Attitude BU

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ซูม คอนโด 49
Zoom Condo 49

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ บี คอนโด พหลโยธิน