26.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5837712
เข้าชม :
เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
Riviera Ocean Drive Jomtien
Sea View26.8
14th Floor
26.8 Sqm.
1 Bedroom 1 Bahtroom
CCTV
Security 24 Hours
Price 4,100,00 Baht.
Transfer Fee 50/50
รายละเอียด
- The Riviera Ocean Drive
- 4,100,000 (152,985 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 14
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางละมุง ชลบุรี
41 ประกาศเช่า
113 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2136883)2 ห้องนอน80.5m2ชั้น 39฿12,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 994784)1 ห้องนอน43.48m2ชั้น 33฿8,261,200UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2821343)1 ห้องนอน45m2ชั้น 23฿5,250,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2665806)1 ห้องนอน50m2ชั้น 42฿9,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1241189)1 ห้องนอน28.5m2ชั้น 16฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2147386)1 ห้องนอน42.96m2ชั้น 20฿5,899,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1524580)1 ห้องนอน30.47m2ชั้น 19฿3,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2137044)1 ห้องนอน30.7m2ชั้น 35฿3,800,000UPDATE !
ขายคอนโดหรูใหม่ล่าสุดใกล้หาดจอมเทียน The Riviera Ocean Drive สตูดิโอ ราคาดีที่สุดในโครงการ27m2ชั้น 4฿2,650,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2820626)1 ห้องนอน42.96m2ชั้น 14฿5,990,000UPDATE !
คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1881420)1 ห้องนอน25.8m2ชั้น 35฿3,900,000UPDATE !