1 Bed 1 Bath 30.34 Life Sukhumvit 48
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5838279
เข้าชม :
ไลฟ์ สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Life Sukhumvit 48 is a condominium project, located at 122 ถ. สุขุมวิท Khwaeng Phra Khanong, Khet Khlong Toei, Krung Thep Maha Nakhon 10110, Thailand. is also the developer behind Aspire Rattanathibet, RHYTHM Charoenkrung Pavillion and Life @ Phahon - Ari. Condominium includes 1552 units.
Facilities
Facilities at Life Sukhumvit 48 include garage, garden / bbq, gym, wi-fi, elevator, sauna, 24-hours security, swimming pool.
Location
Life Sukhumvit 48 conveniently located just within 680 m or about 9 minutes walk from the Phra Khanong. If you drive, the nearest tollway entrance is located 1.2 km from the condo.
รายละเอียด
- Life Sukhumvit 48
- 3,900,000 (128,713 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 29
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.3 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
434 ประกาศเช่า
219 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48

🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน33m2ชั้น 27฿5,200,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน30m2ชั้น 28฿3,900,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน27m2ชั้น 12฿3,790,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร N ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน40m2ชั้น 12฿4,900,000UPDATE !
P-121276 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน39m2ชั้น 3฿4,000,000UPDATE !
P-120589 — ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง 47 ตร.ม. ทำเลสุขุมวิท - Life Sukhumvit 48 ราคา 5.2 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome2 ห้องนอน47m2ชั้น 12฿5,200,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร N ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน40m2ชั้น 12฿4,900,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน30m2ชั้น 28฿3,900,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน27m2ชั้น 12฿3,790,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 อาคาร S ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง1 ห้องนอน33m2ชั้น 27฿5,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.4 กม.
0 กม.
5.3 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Sukhumvit 48
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)