- อาคารพาณิชย์ให้เช่า
- เช่าอาคารพาณิชย์ กรุงเทพมหานคร
common:PAGEให้เช่า อาคารพาณิชย์ ในกรุงเทพมหานคร
เอเจ้นท์ประจำโครงการ
เพิ่มโอกาสสอบถาม รับฝาก เช่า/ขาย อสังหาฯ
อาคารพาณิชย์ให้เช่าตามสถานีรถไฟฟ้าในกรุงเทพมหานคร
นอกจากอาคารพาณิชย์ให้เช่า ในกรุงเทพมหานครตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ อาคารพาณิชย์ให้เช่าอื่นๆในทำเลใกล้รถไฟฟ้าที่อยู่ในกรุงเทพมหานคร
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ใกล้ แอร์พอร์ต ลิงค์ ลาดกระบัง
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ใกล้ BTS ราชเทวี
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ใกล้ BTS สะพานตากสิน
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ใกล้ BTS กรุงธนบุรี
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ใกล้ BTS อุดมสุข
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ใกล้ MRT สีลม
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่
- ดูเพิ่มเติม
อาคารพาณิชย์ให้เช่าในทำเลใกล้เคียง
นอกจากอาคารพาณิชย์ให้เช่า ในกรุงเทพมหานครตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ อาคารพาณิชย์ให้เช่าอื่นๆในทำเลใกล้คียงกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนจันทน์
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนสีลม
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนรามคำแหง
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนร่มเกล้า
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนประดิษฐ์มนูธรรม
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนปัญญาอินทรา
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนข้าวสาร
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนพรานนก
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนบางบอน 3
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนบางบอน 4
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 1
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 2
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 3
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า สะพานพระราม 8
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า สะพานใหม่
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ท่าเรือวัดศรีบุญเรือง
- อาคารพาณิชย์ให้เช่า ท่าเรือบางกะปิ
- ดูเพิ่มเติม
อสังหาริมทรัพย์ให้เช่าในกรุงเทพมหานคร
นอกจากอาคารพาณิชย์ให้เช่าในกรุงเทพมหานคร คุณอาจจะลองดูอสังหาฯให้เช่าอื่นๆนอกจากอาคารพาณิชย์ในทำเลเดียวกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
อาคารพาณิชย์ให้เช่า ตามเขต/อำเภอของจังหวัดกรุงเทพมหานคร
ดูประกาศให้เช่าอาคารพาณิชย์ในแต่ละเขต/อำเภอของจังหวัดกรุงเทพมหานคร
อาคารพาณิชย์
ประกาศเช่า
จำนวนห้องนอน
ราคา
Filters
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
อาคารพาณิชย์สำนักงาน/ที่อยู่อาศัยถนนนเรศบางรัก กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ4 ชั้น10 ตร.ว.200 ตร.ม.฿20,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/01/2026 8:52UPDATE !
𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 | 𝗟𝗮𝗿𝗴𝗲 𝟮 𝗦𝘁𝗼𝗿𝗲𝘆 𝗖𝗼𝗺𝗺𝗲𝗿𝗰𝗶𝗮𝗹 𝗕𝘂𝗶𝗹𝗱𝗶𝗻𝗴 Soi Kanchanaphisek 40 , Prawet, Bangkokประเวศ กรุงเทพมหานคร6 นอน5 น้ำ2 ชั้น40 ตร.ว.528 ตร.ม.฿60,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :26/12/2025 10:30
BTS สะพานตากสิน 2.6 กม. นานาชาติคิงส์คอลเลจ 2.6 กม.ขาย-ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น2 คูหา+โกดัง 2 ชั้นหลังมุม 674 ตร.มบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร2 นอน6 น้ำ4 ชั้น68 ตร.ว.674 ตร.ม.฿79,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :26/12/2025 0:00UPDATE !
(เฉพาะด้านล่าง) ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 2 ชั้น 2คูหา MRT วัดมังกร 800 ม. ไชน่าทาวน์ เยาวราช 700 ม. ย่านเยาวราช คนพลุกพล่าน รพ.กลาง 800 ม.สัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ2 ชั้น30 ตร.ว.120 ตร.ม.฿74,998 / เดือนเลื่อนประกาศ :22/12/2025 0:00UPDATE !
ของโรงแรม MRTสีส้มTHE MALL รามคำแหง 200ม.ให้เช่าอาคาร1 ชั้น รามคำแหง12-24 100ม. 43 ตร.ม.13ตร.วา.นวด สปา ขนส่ง สินค้าสต๊อกบางกะปิ กรุงเทพมหานคร2 นอน1 น้ำ4 ชั้น13 ตร.ว.43 ตร.ม.฿8,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :10/12/2025 0:00
3-4จอดรถ MRTลาดพร้าว101 300ม. เช่าอาคาร 5ชั้น หัวมุม 2คูหา 40ตร.วา. 640ตร.ม. ม.รัตนบัณฑิต 1.2 กม. 15น้ำ 15นอน เดอะมอลล์ บางกะปิ 1.5 กม.บางกะปิ กรุงเทพมหานคร15 นอน15 น้ำ4 ชั้น40 ตร.ว.640 ตร.ม.฿19,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :24/11/2025 0:00UPDATE !
ให้เช่าตึกแถว 4 ชั้น อ่อนนุช 47 ทำเลดี ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลืองสวนหลวง กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ4 ชั้น17 ตร.ว.200 ตร.ม.฿30,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :14/11/2025 0:00
ทำAIRBNBได้ ฟู๊ดแลนด์ บิ๊กซี MRTรามอินทรา กม.4 50ม. ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4.5ชั้น-ดาดฟ้า 4นอน 4น้ำ รามอินทรา35-43 เซ็นทรัล รามอินทรา 1.3กม.บางเขน กรุงเทพมหานคร4 นอน4 น้ำ5 ชั้น24 ตร.ว.304 ตร.ม.฿24,998 / เดือนเลื่อนประกาศ :10/11/2025 0:00UPDATE !
MRTวัดมังกร 200ม. ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4 ชั้นติดถนนใหญ่ 18 ตร.วา. 290 ตร.ม. ย่านเยาวราช เจริญกรุง8-18 ม.ศิลปากร 2.3 กม. 2 นอน 3 น้ำสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร2 นอน3 น้ำ4 ชั้น18 ตร.ว.290 ตร.ม.฿44,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :08/11/2025 0:00
เกตเวย์เอกมัย 375 ม. 20 นอน 20 น้ำ ทำเลดี ติดถนนใหญ่ ม.กรุงเทพ คลองเตย 900 ม. เหมาะกับธุรกิจทุกประเภท หรือสำนักงานพระโขนง กรุงเทพมหานคร20 นอน20 น้ำ4 ชั้น58 ตร.ว.798 ตร.ม.฿299,998 / เดือนเลื่อนประกาศ :04/11/2025 19:43
ถ.สุขาภิบาล5 วัชรพล อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 45ตร.วา. 495ตร.ม.ตลาดเคหะออเงิน 1.8 กม. ทางด่วนจตุโชติ รพ.สายไหม 3.8กม. 3-4นอนสายไหม กรุงเทพมหานคร4 นอน6 น้ำ4 ชั้น45 ตร.ว.495 ตร.ม.฿79,998 / เดือนเลื่อนประกาศ :31/10/2025 20:44UPDATE !
MRT ศรีนุช 1.32 กม. โชว์รูม คลีนิค ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้นใหม่ 18 ตร.วา. 300 ตร.ม. 3 นอน 4 น้ำ ธัญญะ ช็อปปิ้ง พาร์ค 1.6 กม.สวนหลวง กรุงเทพมหานคร3 นอน4 น้ำ4 ชั้น18 ตร.ว.300 ตร.ม.฿59,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :31/10/2025 0:00UPDATE !
ให้เช่า อาคาร4ชั้น 2ตึก ขนาดใหญ่ โชว์รูม KTV ผับ บาร์ สุขุมวิท55 BTSทองหล่อ 300ม. DONKI Mall 302ตรว. 2502ตรม. ห้อง VIP Ballroom คอนเสริตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร28 นอน28 น้ำ4 ชั้น302 ตร.ว.2502 ตร.ม.฿1,599,998 / เดือนเลื่อนประกาศ :29/10/2025 0:00UPDATE !
โชว์รูม เลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา 3กม. รถไฟฟ้ารามอินทรา กม.9 490ม. KPIS Inter Sch. 3.3กม.เช่าอาคาร3คูหา 6ชั้น แอร์ใหม่ 11 ตัว แฟชั่น 15นอนคันนายาว กรุงเทพมหานคร15 นอน12 น้ำ6 ชั้น72 ตร.ว.1305 ตร.ม.฿74,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :27/10/2025 0:00
ตลาดประตูน้ำ 800 ม BTSราชปรารภ 900ม. อาคาร Hostel Airbnb 3.5ชั้น 5คูหา 15นอน 15น้ำ 80ตร.วา. 980 ตร.ม. ซ.เพชรบุรี 12-17 พญาไท 5-8จอดรถราชเทวี กรุงเทพมหานคร5 นอน5 น้ำ4 ชั้น80 ตร.ว.980 ตร.ม.฿199,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :20/10/2025 18:37UPDATE !
บิ๊กซี ร่มเกล้า 1.7 กม. โลตัส มีนบุรี 800ม.ทำเลดี ติดถนนใหญ่ ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 1 ชั้น กระจกรอบห้อง โปร่ง MRT มีนบุรี 1.1กม. ถ.นิมิตรใหม่มีนบุรี กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ1 ชั้น35 ตร.ว.120 ตร.ม.฿24,998 / เดือนเลื่อนประกาศ :20/10/2025 18:35UPDATE !
ให้เช่ากิจการห้องพักรายวัน Airbnb mrtสามยอด 199 เมตร เยาวราช 1.1 กม. บนถนนเจริญกรุง อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 4นอน 4น้ำ Guesthouseพระนคร กรุงเทพมหานคร4 นอน4 น้ำ4 ชั้น18 ตร.ว.244 ตร.ม.฿59,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :08/10/2025 11:33UPDATE !
BTSอ่อนนุช 1.2กม.484ตร.ม. 3นอน 4 น้ำ ตลาดอ่อนนุช 1.1กม.Stand Alone 4ชั้น 60ร.วา. เข้าได้3 ทาง ถ.ศรีนครินทร์ อ่อนนุช พัฒนาการตัดใหม่ประเวศ กรุงเทพมหานคร3 นอน4 น้ำ4 ชั้น60 ตร.ว.484 ตร.ม.฿59,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :06/10/2025 9:19
Stand Alone 4ชั้น 69ร.วา. ตลาดอ่อนนุช 1.1กม. BTSอ่อนนุช 1.2กม.490ตร.ม. 3นอน 4 น้ำ เข้าได้3 ทาง ถ.ศรีนครินทร์ อ่อนนุช พัฒนาการตัดใหม่ประเวศ กรุงเทพมหานคร3 นอน4 น้ำ4 ชั้น69 ตร.ว.490 ตร.ม.฿59,998 / เดือนเลื่อนประกาศ :06/10/2025 0:00
แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์ 700 ม. MRT บางขุนนนท์ 500 ม 3นอน อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ทำเลดี 3 น้ำ 23 ตร.วา.370 ตร.ม. โลตัส ปิ่นเกล้า 1.9 กม.บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ4 ชั้น23 ตร.ว.370 ตร.ม.฿24,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :25/09/2025 3:14UPDATE !
มหาไชย แม้นศรี ให้เช่า ร้านหน้าอาคาร มีชั้นลอย MRT วัดมังกร สามยอด 600 ม. มหาจักร หลวง 200 ตร.วา. 61ตร.ม. เยาวราช สารพัดช่างพระนคร 600 ม.ป้อมปราบศัตรูพ่าย กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ9 ชั้น201 ตร.ว.61 ตร.ม.฿36,299 / เดือนเลื่อนประกาศ :22/09/2025 9:24UPDATE !
TA6780📲LineID @556ryccg🏬อาคารพาณิชย์ 5 ชั้น 535 ตรม ติดถนนรามคำแหง ตรงข้ามAmwayสำนักงานใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง MRT แยกลำสาลีบางกะปิ กรุงเทพมหานคร5 นอน4 น้ำ5 ชั้น35 ตร.ว.535 ตร.ม.฿50,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :08/09/2025 17:08
เดอะมอลล์ บางกะปิ 1.15กม. MRTบางกะปิ 1กม.อาคารพาณิชย์ 4ชั้น 18ตร.วา.280ตร.ม.ม.รัตนบัณฑิต 1.2 กม. 4นอน 4น้ำ ลาดพร้าว 126-132บางกะปิ กรุงเทพมหานคร4 นอน4 น้ำ4 ชั้น18 ตร.ว.280 ตร.ม.฿19,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :05/09/2025 0:31
ให้เช่า อาคารสำนักงาน 7 ชั้น ย่านเจริญนคร ใกล้ ICONSIAMคลองสาน กรุงเทพมหานคร6 นอน6 น้ำ7 ชั้น77 ตร.ว.840 ตร.ม.฿300,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :02/09/2025 0:00
ให้เช่าอาคารพานิช4ชัน 1 คูหาในซอยพัฒนาการ 64ประเวศ กรุงเทพมหานคร6 นอน4 น้ำ4 ชั้น18 ตร.ว.210 ตร.ม.฿15,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :20/08/2025 22:30
ให้เช่าอาคารพานิช 5 ชั้นครึ่ง(รวมดาดฟ้า)ประเวศ กรุงเทพมหานคร4 นอน6 น้ำ5.5 ชั้น42 ตร.ว.700 ตร.ม.฿50,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :20/08/2025 22:30
ตลาดเคหะออเงิน 1.8 กม. ถ.สุขาภิบาล5 วัชรพล อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 45ตร.วา. 495ตร.ม.ทางด่วนจตุโชติ รพ.สายไหม 3.8กม. 3-4นอนสายไหม กรุงเทพมหานคร4 นอน6 น้ำ4 ชั้น45 ตร.ว.495 ตร.ม.฿79,998 / เดือนเลื่อนประกาศ :09/08/2025 0:00
MRTบางแค 4.4กม.บางบอน 1 เอกชัย บางบอน 800 ม. 1002ตร.ม. ให้เช่าโกดัง อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น หลังมุม 252ตร.วา. 3นอน 3น้ำ เอกชัย75-85บางบอน กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ2 ชั้น252 ตร.ว.1002 ตร.ม.฿39,998 / เดือนเลื่อนประกาศ :07/08/2025 0:00
MRT พหลโยธิน นวมินทร์ 400ม.นวมินทร์ 109-113 อาคารพาณิชย์ 3ชั้น 150ตร.วา. 250ตร.ม.รร.นานาชาตินีวา 1.3 กม. 5นอน 5น้ำ โยธินพัฒนา CDC ศรีวราบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร5 นอน5 น้ำ3 ชั้น150 ตร.ว.250 ตร.ม.฿44,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :04/08/2025 18:46
ให้เช่าอาคารพานิชย์ 4.5 ชั้น ตรงข้ามบิ๊กซีอ่อนนุช ติดถนนสุขุมวิท 77 (N.1680)สวนหลวง กรุงเทพมหานคร2 นอน3 น้ำ4 ชั้น17 ตร.ว.153 ตร.ม.฿43,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :28/07/2025 0:00
คลินิก ร้านทำผม MRT ราชภัฏพระนคร 999ม.ร้านสปา กวดวิชา อาคารพาณิชย์ ชั้น 1 รร.นานาชาติ ฮาร์โรว์ 6 กม. 20 ตร.วา.80 ตร.ม. ทำเลดีบางเขน กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำ4 ชั้น20 ตร.ว.80 ตร.ม.฿9,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :17/06/2025 18:34
รัชดา1-7 สถานฑูตจีน 800ม. Fortune เซ็นทรัล MRT พระราม 9 1.1กม. ให้เช่า บ้าน อาคาร 4ชั้น 232 ตร.ม.ใหม่ ใจกลางเมือง ขาย 4.9 ล้าน 3 นอน 2 น้ำดินแดง กรุงเทพมหานคร3 นอน2 น้ำ4 ชั้น18 ตร.ว.232 ตร.ม.฿29,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :17/06/2025 18:29
Fortune เซ็นทรัล รัชดา1-7 สถานฑูตจีน 800ม.MRT พระราม 9 1.1กม. ให้เช่า บ้าน อาคาร 4ชั้น 232 ตร.ม.ใหม่ ใจกลางเมือง ขาย 4.9 ล้าน 3 นอน 2 น้ำดินแดง กรุงเทพมหานคร3 นอน2 น้ำ4 ชั้น18 ตร.ว.232 ตร.ม.฿34,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :10/06/2025 14:16
สาทร11 จันทร์ BTS สุรศักดิ์ 1.8 กม.ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา 36 ตร.วา. 432 ตร.ม.สาทร กรุงเทพมหานคร3 นอน2 น้ำ3 ชั้น36 ตร.ว.432 ตร.ม.฿32,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :03/06/2025 0:00UPDATE !