- ทาวน์โฮมให้เช่า
- เช่าทาวน์โฮม กรุงเทพมหานคร
รวมทาวน์โฮมให้เช่า ในกรุงเทพมหานคร
รวมประกาศเช่าทาวน์โฮม ในกรุงเทพมหานคร อัปเดตล่าสุด
propertyhub รวมประกาศทาวน์โฮมให้เช่าในกรุงเทพมหานครอัปเดตล่าสุดกว่า 3,650+ ประกาศ เพื่อให้คุณได้หาเช่าบ้านทาวน์โฮม ในกรุงเทพมหานคร ที่ถูกใจตรงกับความต้องการและราคาเหมาะสมที่สุด ไม่ว่าคุณจะหาทาวน์เฮ้าส์ในทำเล กรุงเทพมหานคร เพื่ออยู่อาศัยเองหรือทำธุรกิจ เริ่มต้นค้นหาจากราคา จำนวนห้องนอน และขนาดที่ดิน ตามความต้องการได้เลยค่ะ
เอเจ้นท์ประจำโครงการ
เพิ่มโอกาสสอบถาม รับฝาก เช่า/ขาย อสังหาฯ
ทาวน์โฮมให้เช่าตามสถานีรถไฟฟ้าในกรุงเทพมหานคร
นอกจากทาวน์โฮมให้เช่า ในกรุงเทพมหานครตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ทาวน์โฮมให้เช่าอื่นๆในทำเลใกล้รถไฟฟ้าที่อยู่ในกรุงเทพมหานคร
ทาวน์โฮมให้เช่าในทำเลใกล้เคียง
นอกจากทาวน์โฮมให้เช่า ในกรุงเทพมหานครตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ทาวน์โฮมให้เช่าอื่นๆในทำเลใกล้คียงกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
- ทาวน์โฮมให้เช่า ถนนปัญญาอินทรา
- ทาวน์โฮมให้เช่า ถนนบางบอน 3
- ทาวน์โฮมให้เช่า ถนนบางบอน 4
- ทาวน์โฮมให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 1
- ทาวน์โฮมให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 2
- ทาวน์โฮมให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 3
- ทาวน์โฮมให้เช่า ถนนนวลจันทร์
- ทาวน์โฮมให้เช่า สะพานพระราม 8
- ทาวน์โฮมให้เช่า ดิโอลด์สยาม พลาซ่า
- ทาวน์โฮมให้เช่า พระบรมมหาราชวัง (วัดพระแก้ว)
- ทาวน์โฮมให้เช่า ท่าเรือผ่านฟ้าลีลาศ
- ดูเพิ่มเติม
อสังหาริมทรัพย์ให้เช่าในกรุงเทพมหานคร
นอกจากทาวน์โฮมให้เช่าในกรุงเทพมหานคร คุณอาจจะลองดูอสังหาฯให้เช่าอื่นๆนอกจากทาวน์โฮมในทำเลเดียวกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
ทาวน์โฮมให้เช่า ตามเขต/อำเภอของจังหวัดกรุงเทพมหานคร
ดูประกาศให้เช่าทาวน์โฮมในแต่ละเขต/อำเภอของจังหวัดกรุงเทพมหานคร
ทาวน์โฮม
ประกาศเช่า
จำนวนห้องนอน
ราคา
Filters
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ทาวน์โฮม 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ อยู่ใจกลางเมืองหนองจอกNoantawee Ville 7 Sakuldee-Nongjokให้เช่า- หนองจอก กรุงเทพมหานคร4 นอน3 น้ำ2 ชั้น22 ตร.ว.150 ตร.ม.฿10,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :09/05/2026 18:29NEW !
✅ทาวน์เฮ้าส์ใหม่ สุขุมวิท ✅ใกล้ เอกมัยทองหล่อ, BTS พระโขนง เอกมัย, 400 เมตรจากถนนสุขุมวิท71 ซอยปรีดีพนมยงค์26 หลังร้านคาเฟ KAROวัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน5 น้ำ3.5 ชั้น31 ตร.ว.325 ตร.ม.฿120,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :23/03/2026 10:50
🏡 Home Office ให้เช่า พระราม 2 - ท่าข้าม ✨ บ้านใหม่ ไม่เคยปล่อยเช่า | จดทะเบียนบริษัทได้Gravitia Rama 2 - Thakamให้เช่า- บางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร3 นอน4 น้ำ3 ชั้น25 ตร.ว.250 ตร.ม.฿33,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :11/05/2026 8:44UPDATE !
WS6936 🏢 Home Office 4 ชั้น รีโนเวทใหม่ ลาดพร้าว 80 เดินทางสะดวกมาก เพียง 45,000 บาท/เดือนSinpattanathani- ทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร3 นอน5 น้ำ3 ชั้น75 ตร.ว.300 ตร.ม.฿45,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :07/04/2026 12:20UPDATE !
R006AGEV ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ใกล้ MRT ลาดพร้าว เพียง 400 เมตร! ระบบ Key Card แบบโรงแรม 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 จอดจตุจักร กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ2 ชั้น35 ตร.ว.120 ตร.ม.฿29,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:36UPDATE !
ให้เช่าทาว์นโฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง เออบาร์เนียน เกษตร นวมินทร์Baan Klang Muang Urbanion Kaset - Nawamin 2 - บางเขน กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ3 ชั้น22 ตร.ว.160 ตร.ม.฿28,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:15UPDATE !
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น เนอวานา พาร์ค ลาดพร้าว-รามคำแหงNirvana Park Ladprao-Ramkhamhaeng- วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ4 ชั้น43 ตร.ว.172 ตร.ม.฿25,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:15UPDATE !
#SC13085 📌 เช่า | 🟦🟨ลีออง สุขุมวิท 62🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨Leon Sukhumvit 62ให้เช่า- พระโขนง กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ3 ชั้น27 ตร.ว.210 ตร.ม.฿68,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:09UPDATE !
House Area Sukhumvit (Mid Sukhumvit) 🏡 ทำเลหายาก ใกล้ BTS เอกมัยคลองเตย กรุงเทพมหานคร6 นอน6 น้ำ2 ชั้น50 ตร.ว.450 ตร.ม.฿125,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
Baan Klang Muang Rama 9-Krungthep Kreetha 💚 ทาวน์โฮม 3 ชั้น พร้อมเฟอร์&เครื่องใช้ไฟฟ้า 🛋️Baan Klang Muang Rama 9 - Krungthep Kreethaให้เช่า- สะพานสูง กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ3 ชั้น19 ตร.ว.152 ตร.ม.฿35,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
Luxury House for Rent 🏡 Regent Place 71💎 บ้าน 4นอน 120k ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS พระโขนง เชื่อมเอกมัย–ทองหล่อRegent 71 Placeให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร4 นอน6 น้ำ4 ชั้น75 ตร.ว.300 ตร.ม.฿120,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
เช่าบ้าน 🏡 Town House Phrakanong ทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น 5นอน 400ตร.ม. 120k เอาใจคนรักสัตว์ 🐾🐱 ใกล้ BTS พระโขนงวัฒนา กรุงเทพมหานคร5 นอน4 น้ำ3 ชั้น41 ตร.ว.400 ตร.ม.฿120,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
The Pride Sukhumvit 77 🏡โฮมออฟฟิศ 5 ชั้น ทำเลทอง 🚆 ใกล้ BTS บางจากThe Pride Sukhumvit 77ให้เช่า- สวนหลวง กรุงเทพมหานคร3 นอน4 น้ำ5 ชั้น27 ตร.ว.380 ตร.ม.฿75,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
Baan Klang Krung Thonglor 🏡 บ้านระดับเอ็กซ์คลูซีฟ ใจกลางสุขุมวิท ให้ความเป็นส่วนตัวสูง 🌳Baan Klang Krung Thonglor ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร4 นอน6 น้ำ4.5 ชั้น114 ตร.ว.456 ตร.ม.฿120,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
🏨 Townhome Area Pathum Wan ✨ ใกล้ BTS สนามกีฬาเพียง 300 ม.ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร3 นอน4 น้ำ5 ชั้น14 ตร.ว.225 ตร.ม.฿100,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
Town House Near Central Rama 3 🏡 แต่งครบทั้งหลัง เข้าอยู่ได้ทันที ✨ยานนาวา กรุงเทพมหานคร2 นอน3 น้ำ4 ชั้น20 ตร.ว.320 ตร.ม.฿45,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
Rare Unit 💎 Sammakorn Ramkhamhaeng 112 🏡 บ้านเดี่ยวบรรยากาศร่มรื่น ใกล้เมือง เดินทางสะดวกSAMMAKORN RAMKHAMHAENG 162/1ให้เช่า- สะพานสูง กรุงเทพมหานคร4 นอน3 น้ำ2 ชั้น120 ตร.ว.250 ตร.ม.฿69,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
Baan Klang Muang Rama 9-Krungthep Kreetha 🌳 ทาวน์โฮม 3 ชั้น หน้าบ้านตรงข้ามสวน ร่มรื่น พร้อมอยู่Baan Klang Muang Rama 9 - Krungthep Kreethaให้เช่า- สะพานสูง กรุงเทพมหานคร3 นอน3 น้ำ3 ชั้น19 ตร.ว.152 ตร.ม.฿45,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !
House Area Aree 🏢 Home Office 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอยเยอะ เหมาะทำธุรกิจ 🚀 ใกล้ BTS อารีย์พญาไท กรุงเทพมหานคร4 นอน4 น้ำ3 ชั้น70 ตร.ว.280 ตร.ม.฿75,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 22:02UPDATE !