คอนโดมิเนียม

Si Phraya River View Condominium

สี่พระยา ริเวอร์วิว คอนโดมิเนียมสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

แขวง ตลาดน้อย เขตสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร 10100ตลาดน้อย,สัมพันธวงศ์,กรุงเทพมหานคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 194 ประกาศ

Wish @ Samyan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

The Room Rama 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Elite Surawong

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Surawong

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Surawong

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The River

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The River

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The River

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

The Room Sathorn - TanonPun

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - TanonPun

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - TanonPun

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

The Room Charoenkrung 30

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Charoenkrung 30

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Charoenkrung 30

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Lofts Silom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Lofts Silom

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด The Lofts Silom

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Magnolias Waterfront Residences

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Magnolias Waterfront Residences

มีคอนโดให้เช่า 285 ประกาศ

ขายคอนโด Magnolias Waterfront Residences

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

MRT หัวลำโพง

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT หัวลำโพง

มีประกาศให้เช่า 1,358 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หัวลำโพง

มีประกาศขาย 658 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,707 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,993 ประกาศ

ม.ราชภัฏธนบุรี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 6,566 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏธนบุรี

มีประกาศขาย 2,857 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,854 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,126 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,097 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,804 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,583 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,705 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.9 กม.

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,449 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,329 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,162 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,454 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,149 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,320 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,339 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,764 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,309 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,922 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,065 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,008 ประกาศ

เซ็นทรัล วังบูรพา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศให้เช่า 869 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,193 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 5,151 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,630 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,256 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,512 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,615 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,649 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,063 ประกาศ

เขตสัมพันธวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสัมพันธวงศ์

มีประกาศให้เช่า 87 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสัมพันธวงศ์

มีประกาศขาย 47 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,428 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 768 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วังบูรพา)

ห่างไป 2.2 กม.

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,833 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,669 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,475 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,847 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,451 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,470 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,600 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,938 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,229 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,575 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,313 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,895 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,844 ประกาศ

รพ.กลาง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กลาง

มีประกาศให้เช่า 1,315 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กลาง

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ไชน่าทาวน์

ห่างออกไป 760 เมตร

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,486 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,501 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ เซ็นทริค สาทร - เซ็นต์หลุยส์ ใกล้ BTS สถานีเซนต์หลุยส์ ประกาศหาเจ้าของยูนิตพิเศษ

เซ็นทริค สาทร - เซ็นต์หลุยส์ ใกล้ BTS สถานีเซนต์หลุยส์ ประกาศหาเจ้าของยูนิตพิเศษ

สัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
59 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:31
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สี่พระยา ริเวอร์วิว คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2022022)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สี่พระยา ริเวอร์วิว คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2022022)

สัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
64 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

ประกาศขายในโครงการ (5)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สี่พระยา ริเวอร์วิว คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2484533)

สัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
124.02 ตร.ม.
฿10,240,000
UPDATE !
(฿82,567 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
เซ็นทริค สาทร - เซ็นต์หลุยส์ ใกล้ BTS สถานีเซนต์หลุยส์ เดินทางง่าย พื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม

สัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
58.4 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿222,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:17

สัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
59 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿152,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:15
เซ็นทริค สาทร - เซ็นต์หลุยส์ เดินทางสะดวก คุ้มค่าทุกตารางเมตร ใกล้ BTS สถานีเซนต์หลุยส์

สัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
46.6 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿139,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:14

สัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร
ชั้น x
58.4 ตร.ม.
฿13,000,000
(฿222,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:07

โครงการใกล้เคียง Si Phraya River View Condominium

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan194 ประกาศ
วิช แอท สามย่าน
วิช แอท สามย่าน

Wish @ Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan59 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan79 ประกาศ
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 447 ประกาศ
ขาย The Room Rama 432 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า The River167 ประกาศ
ขาย The River117 ประกาศ
เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น
เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น

The Room Sathorn - TanonPun

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เดอะ รูม เจริญกรุง 30
เดอะ รูม เจริญกรุง 30

The Room Charoenkrung 30

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เดอะ ลอฟท์ สีลม
เดอะ ลอฟท์ สีลม

The Lofts Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lofts Silom119 ประกาศ
ขาย The Lofts Silom52 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน