คอนโดมิเนียม

Star View By Eastern Star

สตาร์วิว บาย อีสเทอร์น สตาร์บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

พื้นที่โครงการ 7 ไร่25 ตร.ว., ถนนพระราม 3 แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานครบางโคล่,บางคอแหลม,กรุงเทพมหานคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (9)

รายละเอียดโครงการ

Star View By Eastern Star
คอนโดมิเนียม
บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
556
-

โครงการนี้พัฒนาโดย

อีสเทอร์น สตาร์ logo

อีสเทอร์น สตาร์

16โครงการ
531ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Riverside Rama 3

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

ห่างไป 4.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Star View

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Star View

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Star View

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

Riverside Villa 1

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Riverside Villa 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Riverside Villa 1

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Salintara

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Salintara

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Salintara

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Rimtara Residence

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rimtara Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rimtara Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One River Rama 3

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า One River Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด One River Rama 3

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Riverside Villa Condominium 2

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Riverside Villa Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Riverside Villa Condominium 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Canapaya Residences

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Canapaya Residences

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Canapaya Residences

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

KingsQuare Residence

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า KingsQuare Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด KingsQuare Residence

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,541 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,236 ประกาศ

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,314 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,566 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,938 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,288 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 6.3 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 8.5 กม.

โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,266 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,153 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 6.6 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,571 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,837 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,399 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 848 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,170 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,007 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,070 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 780 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5.1 กม.

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 969 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 661 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,136 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 778 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,423 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,520 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,967 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,387 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 883 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,359 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,076 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,010 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,857 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (9)

78.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

78.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
78.5 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿189,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
38.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

38.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38.3 ตร.ม.
฿6,350,000
UPDATE !
(฿165,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
43.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

43.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
43 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿165,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
78.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

78.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
78 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿179,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

38.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38.3 ตร.ม.
฿6,250,000
UPDATE !
(฿163,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
60.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

60.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
60 ตร.ม.
฿12,800,000
UPDATE !
(฿213,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
39.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

39.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
39 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿169,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
66.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

66.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿16,600,000
UPDATE !
(฿251,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

43.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
43 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿213,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Star View By Eastern Star

ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3

Lumpini Park Riverside Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33
แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33

Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
สตาร์ วิว
สตาร์ วิว

Star View

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Star View98 ประกาศ
ขาย Star View123 ประกาศ
ริเวอร์ไซด์ วิลล่า 1

Riverside Villa 1

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Riverside Villa 12 ประกาศ
ขาย Riverside Villa 12 ประกาศ
สลิลธารา

Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Salintara10 ประกาศ
ขาย Salintara12 ประกาศ
ริมธารา เรสซิเด้นซ์

Rimtara Residence

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Rimtara Residence0 ประกาศ
ขาย Rimtara Residence0 ประกาศ
วัน ริเวอร์ พระราม 3
วัน ริเวอร์ พระราม 3

One River Rama 3

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า One River Rama 30 ประกาศ
ขาย One River Rama 30 ประกาศ
ริเวอร์ไซด์ วิลล่า คอนโดมิเนียม 2

Riverside Villa Condominium 2

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
คณาพญา เรสซิเดนซ์
คณาพญา เรสซิเดนซ์

Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ขาย Canapaya Residences74 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน