คอนโดมิเนียม

Socio Condo

Socio Condoพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
41ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

แขวง สามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพ10400สามเสนใน,พญาไท,กรุงเทพมหานคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

M Jatujak

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 247 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

BTS สะพานควาย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,230 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานควาย

มีประกาศขาย 976 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,813 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,841 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,503 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,955 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.2 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.7 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,465 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,971 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.6 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,434 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,983 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,384 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,745 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,850 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,706 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,190 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,493 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,074 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,979 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,572 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,473 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,080 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,018 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,791 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,060 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,910 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,738 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,180 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,295 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,698 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,061 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,068 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,803 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,418 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,350 ประกาศ

อินทามระ 4

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า อินทามระ 4

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อินทามระ 4

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,538 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,879 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,819 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,932 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 2,043 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 936 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,956 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,227 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:45

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:45

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร  ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

🚩 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

🎉 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

🎊 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

📌 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

🔺 ให้เช่าคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:30

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:45
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เคหะ คอนโด ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2547622)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เคหะ คอนโด ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2547622)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
185 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
🎉 ขายคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿2,770,000
NEW !
(฿81,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 19:44
🚩 ขายคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿2,770,000
NEW !
(฿81,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 19:44
🔺 ขายคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿2,770,000
NEW !
(฿81,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 19:43
📌 ขายคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿2,770,000
NEW !
(฿81,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 19:42
ขายคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร E ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,490,000
NEW !
(฿62,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
ขายคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5.0
22 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿52,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
ขายคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร C ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8.0
22 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿59,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
ขายคอนโด เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท64 อาคาร C ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ศูนย์ฮอนด้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿61,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿62,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริมหาดคอนโด ใกล้ เดอะ เวเนเซีย (ID 977550)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
64 ตร.ม.
฿8,000,000
NEW !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:13
112.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

112.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
112 ตร.ม.
฿8,750,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขาย 1ห้องนอน ซีตัส จอมเทียน

ขาย 1ห้องนอน ซีตัส จอมเทียน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
40 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿123,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขายคอนโด Cetus Beachfront Jomtien

ขายคอนโด Cetus Beachfront Jomtien

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
39 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
51.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

51.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿96,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขาย ซีตัส คอนโด ทำเลดีจอมเทียน

ขาย ซีตัส คอนโด ทำเลดีจอมเทียน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
55 ตร.ม.
฿7,350,000
UPDATE !
(฿133,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
40 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿162,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขายคอนโด ซีตัส พร้อมวิวทะเล

ขายคอนโด ซีตัส พร้อมวิวทะเล

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
55 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿125,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
Cetus Condominium for Sale

Cetus Condominium for Sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
39 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿148,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
111.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

111.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
111.6 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿80,645 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Socio Condo

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak274 ประกาศ
ขาย M Jatujak112 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari247 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari114 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin83 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin49 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230