คอนโดมิเนียม

SD Condominium

SD Condominiumเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
51ยูนิตขาย
39ยูนิตเช่า

ถนน สวนดอก ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ 50200สุเทพ,เมืองเชียงใหม่,เชียงใหม่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 39 ห้อง และประกาศขาย 51 ห้อง

กำลังโหลดแผนที่...

Hillside Condominium 3

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Suan Dok 1,2,3

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Suan Dok 1,2,3

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Suan Dok 1,2,3

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Palm Springs Nimman Areca

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

103 Condominium 1

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า 103 Condominium 1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด 103 Condominium 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

103 Condominium 2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า 103 Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด 103 Condominium 2

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Siri Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Siri Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Siri Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Nimman By Palm Spring

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Nimman By Palm Spring

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimman By Palm Spring

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Srithana Condominium 1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Srithana Condominium 1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Srithana Condominium 1

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Palm Springs Nimman Parlor

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Parlor

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Parlor

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 303 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 631 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

ห่างออกไป 490 เมตร

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่

ห่างไป 2.3 กม.

รร.วัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 415 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 747 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 328 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 691 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ตลาดบวกหาด

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 242 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 415 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 224 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 469 ประกาศ

ตลาดกาดเวียง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดกาดเวียง

มีประกาศให้เช่า 198 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดกาดเวียง

มีประกาศขาย 331 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 234 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 456 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 280 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 623 ประกาศ

โรบินสัน เชียงใหม่

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 113 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน เชียงใหม่

มีประกาศขาย 149 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 258 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 566 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 3.5 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 6.2 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 253 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 3.3 กม.

แอร์พอร์ต พลาซ่า เชียงใหม่

ห่างไป 3.6 กม.

ถนนสวนดอก เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสวนดอก เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 46 ประกาศ

สนามบินเชียงใหม่

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 102 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินเชียงใหม่

มีประกาศขาย 136 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 390 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 267 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 574 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 243 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 380 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์โก้ คอนโดมิเนียม ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2512446)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์โก้ คอนโดมิเนียม ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2512446)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
122 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ พาร์โก้ คอนโดมิเนียม ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2738267)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ พาร์โก้ คอนโดมิเนียม ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2738267)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 27
228 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต คอนโดมิเนียม ใกล้ เดอะ เวเนเซีย (ID 2187056)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต คอนโดมิเนียม ใกล้ เดอะ เวเนเซีย (ID 2187056)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
80 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 15:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:45

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:45
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดุสิต คอนโดมิเนียม ใกล้ เดอะ เวเนเซีย (ID 2151655)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดุสิต คอนโดมิเนียม ใกล้ เดอะ เวเนเซีย (ID 2151655)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 7
317 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:27
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 96 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

📌 ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 96 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
96 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

📌 ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด นูเวล คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 98 ตรม ใกล้ แอท ยู พาร์ค บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด นูเวล คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 98 ตรม ใกล้ แอท ยู พาร์ค บางนา

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
98 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

🚩 ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

🚩 ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ซันชายน์ คอนโดมิเนียม อาคาร B ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลบางนา

🚩 ให้เช่าคอนโด ซันชายน์ คอนโดมิเนียม อาคาร B ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลบางนา

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

🔺 ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 96 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

🔺 ให้เช่าคอนโด ประสานมิตร คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 96 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 อโศก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
96 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

🎉 ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ซันชายน์ คอนโดมิเนียม อาคาร B ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลบางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด ซันชายน์ คอนโดมิเนียม อาคาร B ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลบางนา

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

🎉 ให้เช่าคอนโด พรีมิโอ คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ รพ.มงกุฏวัฒนะ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด นูเวล คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 98 ตรม ใกล้ แอท ยู พาร์ค บางนา

📌 ให้เช่าคอนโด นูเวล คอนโดมิเนียม อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 98 ตรม ใกล้ แอท ยู พาร์ค บางนา

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
98 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออร่า คอนโดมิเนียม ใกล้ Chalong (ID 1996744)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
81.86 ตร.ม.
฿9,577,620
UPDATE !
(฿117,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดุสิต คอนโดมิเนียม ใกล้ เดอะ เวเนเซีย (ID 1403331)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 2
177 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿76,271 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออร่า คอนโดมิเนียม ใกล้ Chalong (ID 1996745)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
96.07 ตร.ม.
฿9,510,930
UPDATE !
(฿99,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 14:21
สตูดิโอ 25.9 ตร.ม สเปลนดิด คอนโดมิเนียม

สตูดิโอ 25.9 ตร.ม สเปลนดิด คอนโดมิเนียม

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25.9 ตร.ม.
฿3,496,500
UPDATE !
(฿135,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
94.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

94.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
94 ตร.ม.
฿12,613,820
UPDATE !
(฿134,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
80.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

80.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
80 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿87,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
63.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

63.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
63.1 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿68,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
36.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

36.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
36 ตร.ม.
฿3,852,000
UPDATE !
(฿107,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
75.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

75.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿132,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
36.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

36.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
36.8 ตร.ม.
฿3,316,500
UPDATE !
(฿90,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
50.4 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

50.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
50.4 ตร.ม.
฿4,539,600
UPDATE !
(฿90,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
80.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

80.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
80.6 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿98,015 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
76.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

76.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองแก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
76 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿103,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
ขาย สตูดิโอ วีซีซี คอนโดเทล

ขาย สตูดิโอ วีซีซี คอนโดเทล

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿36,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
ขายห้องสตูดิโอ วีซีซี คอนโดเทล

ขายห้องสตูดิโอ วีซีซี คอนโดเทล

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿40,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน เขาใหญ่

48.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน เขาใหญ่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿26,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
82.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

82.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
82 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿128,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
54.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

54.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
54 ตร.ม.
฿5,670,000
UPDATE !
(฿105,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
คอนโด 70.61 ตร.ม. ชั้น 4 วิวธรรมชาติ ใกล้ทะเล

คอนโด 70.61 ตร.ม. ชั้น 4 วิวธรรมชาติ ใกล้ทะเล

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70.6 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿90,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง SD Condominium

ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส สวนดอก 1,2,3
วัน พลัส สวนดอก 1,2,3

One Plus Suan Dok 1,2,3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน อรีก้า

Palm Springs Nimman Areca

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
103 คอนโดมิเนียม 1

103 Condominium 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า 103 Condominium 11 ประกาศ
ขาย 103 Condominium 11 ประกาศ
103 คอนโดมิเนียม 2

103 Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า 103 Condominium 21 ประกาศ
ขาย 103 Condominium 28 ประกาศ
เดอะ ศิริ คอนโดมิเนียม

The Siri Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เดอะ นิมมาน บาย ปาล์ม สปริงส์

The Nimman By Palm Spring

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

Srithana Condominium 1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by