รูป Levara Residence - รูปที่ 1/3
รูป Levara Residence - รูปที่ 2/3
รูป Levara Residence - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Levara Residence

Levara Residenceคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
21ยูนิตขาย
55ยูนิตเช่า

เลอวารา เรสซิเด๊นซ์ คอนโดมิเนียม

ตั้งอยู่ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ และ MRT ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

นอกจากนี้ เลอวารา เรสซิเด๊นซ์ ยังเป็นโครงการ pet-friendly ที่ต้อนรับเพื่อนสี่ขา และอนุญาตให้คุณสามารถเลี้ยงสัตว์ภายในอาคารได้ มากไปกว่านั้น เลอวารา เรสซิเด๊นซ์ มาพร้อมกับส่วนกลางมากมายที่ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิต ประกอบไปด้วย ระบบรักษาความปลอด 24 ชม., cctv, ที่จอดรถ, สระว่ายน้ำ, มุมฟิตเนส และ ซาวน่า ฟังก์ชันการใช้งานครบครัน ช่วยให้การใช้ชีวิตของคุณง่าย และสะดวกสบายในทุกๆวัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 55 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Levara Residence
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
11
2012
1
6

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 996 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 650 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 272 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 563 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 408 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 656 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 251 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 348 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 396 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,403 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,255 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,574 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,234 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,688 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,710 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,158 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,422 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,223 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,588 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,551 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,011 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,392 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,378 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,263 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,197 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,807 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,371 ประกาศ

ดิ เอ็มสเฟียร์

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศให้เช่า 1,290 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศขาย 444 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,089 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,903 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,200 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,708 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,836 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,338 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,919 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,492 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,252 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,973 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,603 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,195 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,404 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,357 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,238 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,287 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,481 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,037 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,932 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,536 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,375 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,467 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,573 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,841 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,713 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,778 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,552 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (55)

ดูประกาศทั้งหมด (55)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
155 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 13:45

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
155 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 13:45

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
155 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 13:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🚩 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
155 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🚩 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🚩 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 128 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🚩 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 128 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
128 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 128 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🎉 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 128 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
128 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🎉 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
155 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🎉 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🎉 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🎊 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
155 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🎊 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 128 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🎊 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 128 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
128 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

🎊 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 64.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 128 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

📌 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 128 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
128 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

📌 ให้เช่าคอนโด แบริ่ง เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 155 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
155 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (21)

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Capri Residence

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Capri Residence

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿11,550,000
UPDATE !
(฿165,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 04:15
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Capri Residence

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Capri Residence

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿5,775,000
UPDATE !
(฿165,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 04:14
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Vibe Residence

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ Vibe Residence

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿5,066,000
UPDATE !
(฿149,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 03:57
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Vibe Residence

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Vibe Residence

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,220,000
UPDATE !
(฿137,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 03:56
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาราเกซ เรสซิเดนซ์ ใน หนองแก (ID 2060676)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
135 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿137,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฮนเนสซี่ เรสซิเด้นท์ ใกล้ หาดกะรน (ID 1410636)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
47 ตร.ม.
฿8,930,000
UPDATE !
(฿190,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ มาราเกซ เรสซิเดนซ์ ใน หนองแก (ID 2235719)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 6
166 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿108,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสเซนส์ เรสซิเดนซ์ ใกล้ Chalong (ID 2079105)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
162.05 ตร.ม.
฿12,408,000
UPDATE !
(฿76,569 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟีโนมีนอน เรสซิเดนซ์ ใกล้ ราไวย์ (ID 1531857)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
37 ตร.ม.
฿5,973,000
UPDATE !
(฿161,432 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีนิกม่า เรสซิเดนท์ ใกล้ หาดในหาน (ID 1703505)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
71.75 ตร.ม.
฿12,931,072
UPDATE !
(฿180,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีนิกม่า เรสซิเดนท์ ใกล้ หาดในหาน (ID 1703501)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
36.75 ตร.ม.
฿4,263,919
UPDATE !
(฿116,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีนิกม่า เรสซิเดนท์ ใกล้ หาดในหาน (ID 1703504)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
63.74 ตร.ม.
฿9,423,322
UPDATE !
(฿147,840 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีนิกม่า เรสซิเดนท์ ใกล้ หาดในหาน (ID 1703507)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
73.5 ตร.ม.
฿8,446,620
UPDATE !
(฿114,920 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีนิกม่า เรสซิเดนท์ ใกล้ หาดในหาน (ID 1703509)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
96.67 ตร.ม.
฿14,972,250
UPDATE !
(฿154,880 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อีนิกม่า เรสซิเดนท์ ใกล้ หาดในหาน (ID 1703500)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿3,944,850
UPDATE !
(฿112,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:59
35.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

35.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿3,944,850
UPDATE !
(฿112,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน กะรน

47.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน กะรน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿9,850,000
UPDATE !
(฿209,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน กะรน

47.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน กะรน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿210,638 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
96.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

96.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ราไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
96.6 ตร.ม.
฿14,972,250
UPDATE !
(฿154,992 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Levara Residence

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke996 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke143 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24650 ประกาศ
ขาย Park 24272 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24563 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24214 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix656 ประกาศ
ขาย Noble Remix251 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place348 ประกาศ
ขาย The Emporio Place121 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine396 ประกาศ
ขาย Noble Refine96 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน