🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861447

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 1/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 2/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 3/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 4/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 5/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 6/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 7/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 8/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 9/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 10/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 11/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 12/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 13/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 14/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 15/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 16/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 17/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 18/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 19/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 20/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 21/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 22/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 23/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 24/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 25/26
รูป 🌿 𝐑𝐡𝐲𝐭𝐡𝐦 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟑𝟔–𝟑𝟖 คอนโดหรู แต่งสวย พร้อมอยู่ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว 350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
8,500,000 (173,469 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌿 Rhythm Sukhumvit 36–38

350 เมตรถึง BTS ทองหล่อ

สงบเงียบ เป็นส่วนตัว เดินถึงไลฟ์สไตล์ทองหล่อ

คอนโดแต่งหรู พร้อมอยู่

ชั้น 10 ห้องมุม ขนาดใหญ่ 49 ตร.ม.

1 ห้องนอน 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น

1 ห้องน้ำ แยกโซนอาบน้ำ + อ่างอาบน้ำ

✨ ห้องมุม วิวเปิดโล่ง

✨ ไม่ชนตึก ไม่อึดอัด

✨ มองเห็นพื้นที่สีเขียว + วิวเมือง

คอนโด High-rise บนสุขุมวิท 36

เข้า–ออกได้ทั้งซอย 36 และ 38

เชื่อมต่อสุขุมวิท–พระราม 4 สะดวกมาก

โครงสร้างออกแบบตามมาตรฐานญี่ปุ่น

รองรับแรงสั่นจากแผ่นดินไหวได้ดีเยี่ยม

สิ่งอำนวยความสะดวกครบ

🏊‍♂️ สระว่ายน้ำ

🏋️‍♂️ ฟิตเนส

🧖‍♂️ ซาวน่า

🌿 สวนพักผ่อน

🔐 รปภ. 24 ชม.

เหมาะกับ

🏡 คนที่อยากอยู่ Prime Location แต่ยังต้องการความสงบ

💼 นักลงทุนที่มองหาทรัพย์ปล่อยเช่าในโซนดีมานด์สูงตลอดปี

สุขุมวิทมีหลายโครงการ

แต่ไม่ใช่ทุกโครงการจะได้ทั้ง

“ใกล้ BTS” และ “ความเป็นส่วนตัว” ในที่เดียวกัน

Rhythm 36–38 คือหนึ่งตัวเลือกที่ควรเข้ามาชมด้วยตัวเอง

💰 ราคา 8.5 ล้านบาท

🎁 ค่าโอนคนละครึ่ง

🔥 ราคาคุ้มมาก เมื่อเทียบห้องแต่งครบในโครงการเดียวกัน

รายละเอียด

  • Rhythm Sukhumvit 36 - 38
  • 8,500,000 (173,469 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.4 กม.

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

2.1 กม.

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที