⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4425605

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 1/10
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 2/10
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 3/10
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 4/10
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 5/10
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 6/10
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 7/10
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 8/10
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 9/10
รูป ⚡️เคสด่วน หลุดจอง ⚡️ FOR SALE Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
7,900,000 (227,011 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 40
34.8 ตร.ม.

แอชตัน จุฬา - สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW000931

ขาย Ashton Chula-Silom ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน

โลเคชัน : MRT สามย่าน

ขนาด :34.80 ตรม. 

ชั้น :40

ประเภทห้อง :สตูดิโอ 

ราคาขาย : 7,900,000 บาท

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.DA 0647874793

K.M 0869103639

*มี คอนโด Ashton Chula-Silom หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Ashton Chula - Silom
  • 7,900,000 (227,011 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 40
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ashton Chula - Silom

601 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 192 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม
Ashton Silom

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที