⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69 ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5784345

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 1/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 2/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 3/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 4/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 5/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 6/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 7/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 8/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 9/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 10/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 11/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 12/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 13/14
รูป ⚡️ ด่วน! หาห้องที่ลงทุนอยู่ไหม? ต้องที่ The Cube Loft นวลจันทร์ ฟรีโอน ปี69  ห้องสวย ขายพร้อมคนเช่า - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
2,090,000(ขายพร้อมผู้เช่า 12,000 บาท/เดือน ถึง 21/04/2027) (74,643 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.

เดอะคิวบ์ ลอฟท์ นวลจันทร์ บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

⚡️ ไม่ต้องลุ้นหาคนเช่าให้เหนื่อย! ขายคอนโดสไตล์ Loft ห้องใหญ่ 28 ตร.ม. มาพร้อมผู้เช่าคุณภาพ ค่าเช่า 12,000.-/เดือน (Yield สูงถึง 6.8%!) 

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ชั้น2 ขนาด 28 ตรม. 

****ขายราคา 2.09 ล้านบาท ฟรีโอน ปี 69 ราคาดีมากก****

มีคนเช่าแล้วปล่อยเช่าที่ 12,000 บาท สัญญา 1 ปี

มีเครื่องใช้ไฟฟ้า + เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

สนใจติดต่อ - คุณธีร์

โทร 082-641-4199

Line ID: @825clppm

รายละเอียด

  • THE CUBE LOFT Nuanchan
  • 2,090,000(ขายพร้อมผู้เช่า 12,000 บาท/เดือน ถึง 21/04/2027) (74,643 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะคิวบ์ ลอฟท์ นวลจันทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ บ้าน นวธารา
Baan Navatara

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Baan Navatara

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Navatara

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ ดี 5 คอนโดมิเนียม
D5 Condominium

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ แอลเค ทาวเวอร์
LK Tower

0 กม.

รพ.นวเวช

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

การไฟฟ้านครหลวงเขตนวลจันทร์

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.นวเวช

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ THE CUBE LOFT Nuanchan

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม: