🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911

ให้เช่า
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5921416

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 1/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 2/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 3/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 4/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 5/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 6/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 7/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 8/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 9/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 10/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 11/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 12/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 13/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 14/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 15/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 16/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 17/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 18/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 19/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 20/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 21/22
รูป 🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H911 - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
100,000/ เดือน
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
106 ตร.ว.

บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช บางพลี สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏠 ให้เช่าบ้าน : Burasiri Wongwaen-On Nut (บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช) 

รหัสทรัพย์ | LNP-H911 

============= =============

💸 ราคาเช่า: 100,000 บาท/เดือน

🌑 ขนาดพื้นที่ดิน 106 ตร.ว. 

🌑 ขนาดพื้นที่ใช้สอย 230 ตร.ม. 

🌑 จำนวนห้อง: 4 ห้องนอน | 3 ห้องน้ำ

🌑 จำนวนชั้น 2 ชั้น | พื้นที่จอดรถ 4 คัน

🌑 ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน

🌑 สัญญาเช่า 1 ปี

บ้านจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจบ้านนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูบ้านได้เลย!

🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xmjC7aX

☎️ คุณอาท : 083-786-3651 

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้าน #บ้านเช่า #บ้าน #บ้านให้เช่า #บ้านเดี่ยว #ทาวน์โฮม #บ้านแฝด #บ้านพร้อมเฟอร์ #ทาวน์โฮมพร้อมเฟอร์ #บ้านเดี่ยวพร้อมเฟอร์ #บ้านพร้อมอยู่ #บ้านตกแต่งครบ #บ้านเช่าราคาถูก #บ้านหรู #บ้านใกล้รถไฟฟ้า #บ้านใกล้เมือง

รายละเอียด

  • Burasiri Wongwaen-On Nut
  • 100,000/ เดือน
  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • 2 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 106 ตร.ว.
  • 230 ตร.ม.
  • 4 คัน

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง