🏢 ให้เช่าคอนโด : The Key Sathorn - Ratchapruek (เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12834
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5959852
เข้าชม :
9,900/ เดือน
เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์ จอมทอง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ให้เช่าคอนโด : The Key Sathorn - Ratchapruek (เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์)
รหัสทรัพย์ | LNP-C12834
============= =============
💸 ราคาเช่า: 9,900 บาท/เดือน
🌑 ขนาด: 31 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 4 | - | ตึก B | ทิศ -
🌑 ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน
🌑 สัญญาเช่า 1 ปี
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/4pdwU8p
☎️ คุณจินนี่ : 0863685264
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #คอนโดให้เช่า #คอนโดพร้อมอยู่ #ปล่อยเช่าคอนโด #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใกล้BTS #คอนโดใกล้MRT #คอนโดสำหรับนักศึกษา #LorNgernProperty #LNPTEAM #อสังหาริมทรัพย์
รายละเอียด
- The Key Sathorn - Ratchapruek
9,900/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- ตึก B
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
103 ประกาศเช่า
24 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์
🌳✨ ห้องสวย วิวสวน เงียบสงบ แต่ใกล้ BTS แค่ 200 เมตร! ✨🚅 📍โครงการ The Key Sathorn–Ratchaphruek (เดอะคีย์ สาทร–ราชพฤกษ์)1 ห้องนอน31m2ชั้น 4฿11,000/เดือน
The Key Sathorn - Ratchapruek (เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์) วิวโล่ง หันหน้าไปทางทิศเหนือ1 ห้องนอน33m2ชั้น 21-50฿13,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน33m2ชั้น 24฿15,500/เดือนUPDATE !
Code: KJ7789 ให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)1 ห้องนอน31m2ชั้น 21฿11,500/เดือนUPDATE !
🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน31m2ชั้น 5฿10,000/เดือนUPDATE !
🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน32m2ชั้น 15฿11,900/เดือนUPDATE !
🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน31m2ชั้น 4฿9,900/เดือนUPDATE !
🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน31m2ชั้น 21฿11,500/เดือนUPDATE !
🚩 ให้เช่า เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ 1 ห้องนอน ชั้น 4 อาคาร A ใกล้ BTS วุฒากาศ1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿10,000/เดือนUPDATE !
❄ONi260421 The Key Sathorn Ratchapruk (เดอะคีย์ สาทร ราชพฤกษ์)1 ห้องนอน32m2ชั้น 15฿11,900/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน31m2ชั้น 21฿11,500/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ
ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Stationมีคอนโดขาย 30 ประกาศ

2.8 กม.
3.5 กม.
4.9 กม.
4.2 กม.
5.2 กม.
4.4 กม.
2.9 กม.
3.6 กม.
3.5 กม.
4.1 กม.
4.6 กม.
2.2 กม.
3.6 กม.
5.5 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
0 กม.
2.2 กม.