✨ โอกาสพิเศษ!! The Esse Asoke คอนโดลักชัวรี่ ห้องพร้อมโอน 💯
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5433226
เข้าชม :
ดิ เอส อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ #theelitz ✨
[For Sell] Condo - The Esse Asoke
Ref.Code : EL06902
Area:37 Sq.m
Floor:23
Type:1 Bed 1 Bath
Price:7,220,000 THB
MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT
☏ contact us
Call : 099-395-6964 (K.Keng )
Line : https://lin.ee/0pvHP2u
Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)
Google maps : https://maps.app.goo.gl/RpyPLPVsGGhJ6tFJ9
__________
❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞
𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴
买 - 住房产提供租赁和销售服务
รายละเอียด
- The ESSE Asoke
- 7,220,000 (195,135 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 23
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 37 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
477 ประกาศเช่า
149 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ เอส อโศก
🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]1 ห้องนอน36.16m2ชั้น 22฿6,451,000UPDATE !
44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ1 ห้องนอน44m2ชั้น 32฿12,000,000UPDATE !
#A12474 ✅ 28/4/69 ขายคอนโด The ESSE Asoke 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน46.5m2ชั้น 28฿12,000,000UPDATE !
#SC13355 📌 ขาย | 🟦🟨ดิ เอส อโศก🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน46.5m2ชั้น 28฿12,000,000UPDATE !
🌿 Rare Garden View Unit at The Esse Asoke - Great Price near Bts Asok1 ห้องนอน37m2ชั้น 1x฿6,800,000UPDATE !
🔥9.6 MB🔥- 1 นอน มีอ่าง ชั้นสูงเสียดฟ้า วิวปัง ทำเลดี คอนโดสุดหรู ใกล้ MRT สุขุมวิท 550 ม. และ BTS อโศก 700 ม. ที่ The Esse Asoke / ขายคอนโด1 ห้องนอน49m2ชั้น 30+฿9,600,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องไซส์ใหญ่, ชั้นสูง 24++, 🔥 Code C20240300669..........The Esse Asoke, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน46m2ชั้น 24++฿8,500,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2874593)1 ห้องนอน37m2ชั้น 15฿10,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
5.3 กม.
3.6 กม.
4.5 กม.
5.3 กม.
3.4 กม.
3.7 กม.
3.8 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
2 กม.
5.4 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
2.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.4 กม.
3.7 กม.