โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5421947

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 1/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 2/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 3/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 4/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 5/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 6/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 7/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 8/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 9/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 10/11
รูป โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW002983 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
8,600,000 (245,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 31
35 ตร.ม.

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002983

โอกาสทอง 💥คอนโด ชั้นสูง ห้องบิ้วอินจัดเต็ม สภาพนางฟ้า 💯 ขายคอนโด Life One Wireless ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ 

โลเคชัน:BTS เพลินจิต

ขนาด:35 ตรม. 

ชั้น: 31 วิวCentral Embassy วิวโล่งไม่บล๊อก

ประเภทห้อง: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 8,600,000 บาท ลดจาก 9.9 ล้านบาท (โอนคนละครึ่ง)

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือโทร 

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Life One Wireless หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Life One Wireless
  • 8,600,000 (245,714 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 31
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life One Wireless

1005 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life One Wireless

220 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,058 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 406 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส อโศก
The Address Asoke