โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5602122

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 1/10
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 2/10
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 3/10
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 4/10
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 5/10
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 6/10
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 7/10
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 8/10
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 9/10
รูป โว๊ค สุขุมวิท 16 🌟PN-00007011🌟 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
5,500,000 (110,753 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
49.66 ตร.ม.

โว๊ค สุขุมวิท 16 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 2

📏 ขนาดห้อง 49.66 ตร.ม.

 

ขายราคา 5.50 ล้านบาท

 

💸 ค่าโอนคนละครึ่ง

♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น

 

📍(โว้ค คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 16) เดินทางสะดวกเพียง 1.2 กิโลเมตร หรือประมาณ 5 นาที ขับรถจาก BTS อโศก

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.4 กิโลเมตร จากคอนโด

 

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ฟู้ดแลนด์ สุขุมวิท 16 – 600 เมตร (เดิน 7 นาที)

เซเว่น อีเลฟเว่น สุขุมวิท 16 - 800 เมตร (เดิน 9 นาที)

เทอร์มินอล 21 อโศก – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

ตลาดคลองเตย – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

เอ็มสเฟียร์ – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที)

รายละเอียด

  • Voque Sukhumvit 16
  • 5,500,000 (110,753 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 206
  • 2
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49.66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Voque Sukhumvit 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Voque Sukhumvit 16

29 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โว๊ค สุขุมวิท 16

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 956 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
The Emporio Place

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที