โฟกัส เพลินจิต 🌟PN-00000848🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5851791
เข้าชม :
โฟกัส เพลินจิต คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 1 ห้องนอน
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 6
📏 ขนาดห้อง 33 ตร.ม.
ขายราคา 4.60 ล้านบาท
📍 (โฟกัส เพลินจิต) เดินทางสะดวกเพียง 600 เมตร หรือประมาณ 8 นาที เดินจาก BTS เพลินจิต
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 540 เมตร จากคอนโด
🛒 ร้านค้าใกล้เคียง
วิลล่า มาร์เก็ท เพลินจิต – 280 เมตร (เดิน 3 นาที)
ลอว์สัน 108 เพลินจิตเซ็นเตอร์ – 350 เมตร (เดิน 4 นาที)
นานาสแควร์ – 450 เมตร (เดิน 5 นาที)
แอด วัน มาร์เก็ต – 450 เมตร (เดิน 5 นาที)
ฟู้ดแลนด์ สุขุมวิท 5 – 650 เมตร (เดิน 5 นาที)
รายละเอียด
- Focus Ploenchit
- 4,600,000 (139,394 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 6
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
58 ประกาศเช่า
44 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โฟกัส เพลินจิต
#A124183 ✅ 3/4/69 ขายคอนโด Focus Ploenchit📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน72.62m2ชั้น 3฿8,900,000UPDATE !
🔥 ห้องสวย ราคาดีที่สุด ในโครงการ Focus Ploenchit ใกล้ BTS เพลินจิต1 ห้องนอน47m2ชั้น x฿5,547,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โฟคัส แอท เพลินจิต ใกล้ BTS นานา (ID 2422568)2 ห้องนอน70.76m2ชั้น 8฿11,290,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โฟคัส แอท เพลินจิต ใกล้ BTS นานา (ID 2729939)2 ห้องนอน70m2ชั้น 7฿9,500,000UPDATE !
🔥ราคาฮอตมาก 5.59 ลบ🔥- 1 นอน ห้องกว้าง ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BTS เพลินจิต 550 ม. ที่คอนโด Focus Ploenchit / ขายคอนโด1 ห้องนอน47.78m2ชั้น 2฿5,590,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด โฟกัส เพลินจิต MD-250854441 ห้องนอน47.78m2ชั้น 1-5฿5,490,000UPDATE !
ขาย!! ห้องสวย ราคาน่ารัก!! สไตล์อบอุ่น พร้อมเข้าอยู่!! โฟกัส เพลินจิต | Focus Ploenchit MD-250854441 ห้องนอน47.78m2ชั้น 4฿5,750,000UPDATE !
✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ห้องใหม่มาก โฟกัส เพลินจิต Focus Ploenchit ใกล้ BTS เพียง 350 ม1 ห้องนอน47.78m2ชั้น 3฿5,250,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด โฟกัส แอท เพลินจิต อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ใกล้ ตลาดนัดไทยช่วยไทย2 ห้องนอน72m2ชั้น 3฿8,900,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด โฟกัส แอท เพลินจิต อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ใกล้ ตลาดนัดไทยช่วยไทย2 ห้องนอน72m2ชั้น 3฿8,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.