*** (เอเจนท์ประจำโครงการ) ให้เช่าคอนโด : ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชจน์ (Ideo Mobi Charan Interchange) ***
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6069620
เข้าชม :
9,500/ เดือน
ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
แบบ ห้องสตูดิโอ ขนาด 22 ตรม. ชั้น 11
- พื้นที่สีเขียว
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- CCTV
***ราคาเช่า 9,500 บาท/เดือน – สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน+ล่วงหน้า 1 เดือน***
ไลน์ : @salesbenecondo (มี @ นำหน้าด้วยนะคะ/ครับ)
โทร : 091-887-7984
#condocharan #charancondo #ideocondo #ideomobicharaninterchange #ไอดีโอcondo #MRTcondo #condonearMRT #จรัญคอนโด #คอนโด #คอนโดติดMRT #MRTคอนโด #ไอดีโอโมบิจรัญอินเตอร์เชจน์
รายละเอียด
- IDEO Mobi Charan - Interchange
9,500/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- สตูดิโอ
- 11
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
141 ประกาศเช่า
19 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์
*** (2ห้องนอน) ให้เช่าคอนโด : ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชจน์ (Ideo Mobi Charan Interchange) ***2 ห้องนอน45m2ชั้น 12฿19,500/เดือนUPDATE !
🔴รับเงินคืน 1,000 บาท 🔴 ..................................................(id.im1) ideo mobi charan interchange1 ห้องนอน23m2ชั้น 22฿9,500/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ MRT-บางขุนนนท์ บางขุนศรี เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-53952 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน34m2ชั้น 11฿14,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ MRT-บางขุนนนท์ บางขุนศรี เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-86104 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน32m2ชั้น 17฿13,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ MRT-บางขุนนนท์ บางขุนศรี เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-92856 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน34m2ชั้น 13฿15,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ MRT-บางขุนนนท์ บางขุนศรี เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-94295 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34m2ชั้น 20฿14,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ MRT-บางขุนนนท์ บางขุนศรี เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-06233 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน33m2ชั้น 7฿15,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ MRT-บางขุนนนท์ บางขุนศรี เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-06203 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34m2ชั้น 13฿15,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ MRT-บางขุนนนท์ บางขุนศรี เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-109644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน35m2ชั้น 11฿15,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ MRT-บางขุนนนท์ บางขุนศรี เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-132391 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน46m2ชั้น 4฿19,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ MRT-บางขุนนนท์ บางขุนศรี เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-97882 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34m2ชั้น 21฿15,000/เดือนUPDATE !