เออร์บานา หลังสวน 🌟PN-00006667🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5009217

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เออร์บานา หลังสวน 🌟PN-00006667🌟 - รูปที่ 1/6
รูป เออร์บานา หลังสวน 🌟PN-00006667🌟 - รูปที่ 2/6
รูป เออร์บานา หลังสวน 🌟PN-00006667🌟 - รูปที่ 3/6
รูป เออร์บานา หลังสวน 🌟PN-00006667🌟 - รูปที่ 4/6
รูป เออร์บานา หลังสวน 🌟PN-00006667🌟 - รูปที่ 5/6
รูป เออร์บานา หลังสวน 🌟PN-00006667🌟 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
5,800,000(ขายพร้อมผู้เช่า 80,000 บาท/เดือน ถึง 12/12/2025) (40,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 24
145 ตร.ม.

เออร์บาน่า หลังสวน ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 2 ห้องนอน

🚿 2 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 24

📏 ขนาดห้อง 145 ตร.ม.

👨‍⚕️ ขายพร้อมผู้เช่า

🏠 สิทธิ์การเช่าถือครองอสังหาริมทรัพย์ในระยะยาว

ขายราคา 5.80 ล้านบาท

💸 ค่าโอนภาษี 50/50

♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น

📍เออร์บานา หลังสวน ระยะทาง 600 เมตร หรือประมาณ 7 นาที ขับรถจาก BTS ชิดลม

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.3 กิโลเมตร จากคอนโด

 

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

เซเว่น อีเลฟเว่น - 150 เมตร (เดิน 2 นาที)

เมอร์คิวรี่ วิล - 450 เมตร (เดิน 5 นาที)

เซ็นทรัล ชิดลม – 550 เมตร (เดิน 6 นาที)

ดิออร์ โกลด์ เฮาส์ – 700 เมตร (เดิน 8 นาที)

เซ็นทรัล เอ็มบาสซี – 700 เมตร (เดิน 8 นาที)

☎️ Contact us now

💬 Line ID: @throneproperty

📲 Tel./WhatsApp: (+66)88-618-6688

📲 WeChat: ThroneBkk

รายละเอียด

  • Urbana Langsuan
  • 5,800,000(ขายพร้อมผู้เช่า 80,000 บาท/เดือน ถึง 12/12/2025) (40,000 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 24
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 145 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Urbana Langsuan

53 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Urbana Langsuan

15 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เออร์บาน่า หลังสวน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 971 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ คิว ชิดลม เพชรบุรี
Q Chidlom - Phetchaburi