เมโทร พาร์ค สาทร ห้องสวย กว้าง พร้อมอยู่_Do835 .
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5904770
เข้าชม :
เมโทร พาร์ค สาทร ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
เมโทร พาร์ค สาทร ห้องสวย กว้าง พร้อมอยู่_Do835
.
>> รายละเอียดห้อง
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- ขนาดห้อง 41 ตร.ม.
- ตึก B ชั้น 5
- รร.นานาชาติ โชรส์เบอรี่
- รพ.พญาไท 3
- รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า
- รพ.สมิติเวช ธนบุรี
===============
สนใจติดต่อฟลุ๊ค 099-287-9294
Line Id : @docondo
.
อยากดูคอนโด ต้องที่
DoCondo.com
รายละเอียด
- Metro Park Sathorn
- 1,790,000 (43,659 บาท/ตร.ม.)
- ตึก b
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 41 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
51 ประกาศเช่า
94 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เมโทร พาร์ค สาทร
คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 34.74 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร เฟส 3-3 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 926,00034.74m2ชั้น -฿926,000UPDATE !
#SC12208 📌 ขาย | 🟦🟨เมโทร พาร์ค สาทร🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน41.41m2ชั้น 5฿1,790,000UPDATE !
#SC13516 📌 ขาย | 🟦🟨เมโทร พาร์ค สาทร🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน31.61m2ชั้น 4฿1,290,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 31.63 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร 3-3 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 924,00031.63m2ชั้น -฿1,282,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 41.41 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร 2-2 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.5M41.41m2ชั้น -฿1,533,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 57.01 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร 2-4 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M57.01m2ชั้น -฿2,537,000UPDATE !
ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส 2 อาคาร 2C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Shopping Mall1 ห้องนอน42m2ชั้น 5฿1,690,000UPDATE !
ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร G ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์1 ห้องนอน34m2ชั้น 1฿1,490,000UPDATE !
P-1476💢 ขายห้องสวย ! เมโทร พาร์คสาทร ห้องสวยตรงปก💢 เพียง 1.49 ล้าน ห้องกว้าง สวย พร้อมเข้าอยู่ *0659174222*1 ห้องนอน34.74m2ชั้น 1฿1,490,000UPDATE !
ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร 3K ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์1 ห้องนอน44m2ชั้น 6฿1,990,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เมโทร ปาร์ค สาทร พร้อมโอน 🔥MD-260865571 ห้องนอน42.45m2ชั้น 1-5฿1,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.4 กม.
มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ
ขายคอนโด The Base Phetkasemมีคอนโดขาย 19 ประกาศ

2.6 กม.

5.1 กม.
4.7 กม.
3.9 กม.
5.9 กม.
4.9 กม.
5.4 กม.
5.9 กม.
5.9 กม.
5.1 กม.
3.6 กม.
3.5 กม.
5.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Metro Park Sathorn
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง