เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5273326

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 1/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 2/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 3/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 4/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 5/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 6/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 7/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 8/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 9/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 10/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 11/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 12/13
รูป เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง 🌟PN-00006832🌟 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,400,000 (72,727 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.

เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง 15/366 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 11

📏 ขนาดห้อง 33 ตร.ม.

 

ขายราคา 2.40 ล้านบาท

 

♻️รวมค่าคอมมิชชั่น

 

📍เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง ระยะทาง 650 เมตร หรือประมาณ 3 นาที เดินจาก MRT รามคำแหง 12

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1 กิโลเมตร จากคอนโด

 

🛒ร้านค้าใกล้เคียง

เซเว่น อีเลฟเว่น – 12 เมตร (เดินน้อยกว่า 1 นาที)

ฟู้ดแลนด์ หัวหมาก – 300 (เดิน 4 นาที)

เคเอฟซี เซ็นเตอร์ – 350 เมตร (เดิน 4 นาที)

เดอะมอลล์ รามคำแหง – 650 เมตร (เดิน 7 นาที)

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ หัวหมาก – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 3 นาที)

รายละเอียด

  • The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng
  • 2,400,000 (72,727 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 11
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

15/366 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 147 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
The Base Garden Rama 9

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ นิว พระราม 9