เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4228529

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 1/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 2/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 3/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 4/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 5/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 6/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 7/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 8/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 9/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 10/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 11/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 12/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 13/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 14/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 15/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 16/17
รูป เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ 🌟PN-00006024🌟 - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
20,000,000 (416,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.

เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 6

📏 ขนาดห้อง 48 ตร.ม.

ราคาขาย 20 ล้านบาท

♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น

📍(เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ) เดินทางสะดวกเพียง 170 เมตร หรือประมาณ 3 นาที เดินจาก BTS ทองหล่อ

ถ้าคุณขับรถทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ห่างจากคอนโด 2.5 กิโลเมตร

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ศูนย์การค้าฟิฟตี้-ฟิฟธ์พลาซ่า ห่างจากคอนโด 310 เมตร (เดิน 4 นาที)

ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (เอกมัย) – 750 เมตร (เดิน 9 นาที)

เดอะฮอไรซอน – 830 เมตร (ขับรถ 3 นาที)

แม็กซ์แวลู ทันใจ – 860 เมตร (ขับรถ 5 นาที)

ปาร์คเลน – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

☎️ Contact us https://bit.ly/throneproperty-contact

รายละเอียด

  • The Strand Thonglor
  • 20,000,000 (416,667 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 36
  • 6
  • ตะวันตกเฉียงเหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Strand Thonglor

155 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ สแตรนด์ ทองหล่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

0.9 กม.