เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

2586021

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 1/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 2/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 3/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 4/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 5/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 6/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 7/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 8/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 9/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 10/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 11/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 12/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 13/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 14/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 15/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 16/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 17/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 18/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 19/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 20/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 21/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 22/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 23/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 24/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 25/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 26/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 27/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 28/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 29/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 30/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 31/32
รูป เจ้าของขายเอง ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด   - รูปที่ 32/32
ดูรูปทั้งหมด 32 รูป
3,200,000 (84,211 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
38 ตร.ม.

ที.ซี. กรีน ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ทีซีกรีน พระราม 9 ห้องมุม ถูกสุดใน 3 โลก แต่งสวย วิวสุดยอด เจ้าของขายและปล่อยเช่าเอง

 

1 นอน 1 น้ำ 37.97 ตารางเมตร ชั้น 14 ฝ้าเพดานสูง 2.7 เมตร ไม่ติดลิฟท์ ห้องมุมที่สวยที่สุด ของตึก D วิวสวนและคลองสวยมาก แต่งสวย วิวสุดยอด มี ผ้าม่าน 2 ชั้น เครื่องดูดควัน แอร์ 2 ตัว ตู้เย็น เครื่องซักผ้าฝาหน้า Digital TV 40 นิ้ว เครื่องทำน้ำร้อน และ Microwave ไม่ติดลิฟท์และห้องขยะ ราคา 3,200,000 บาท ค่าเช่า 15,000 บาท/เดือน

 ดู VDO @ https://youtu.be/p-7zOr73scA

สามารถดาวน์โหลดรูปภาพและวีดีโอทั้งหมดของ TC Green พระราม 9 ได้ที่

https://photos.app.goo.gl/BE4Eb33NVNzX2Pqu6

หรือ

https://www.dropbox.com/sh/emat3nvre55qiy6/AADkaFSXO9scXpwFElDTBw_va?dl=0

 

ที่ตั้งโครงการ : ห่างจาก MRT พระราม 9 ประมาณ 900 เมตร ติดถนน 2 ด้านคือ ถนนพระราม 9 และ ถนนจตุรทิศ(ถนนเลียบทางด่วนขั้นที่ 2 ศรีรัช)

 

884/137 คอนโดทีซีกรีน พระราม 9 ถนนพระราม 9 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310

884/137, TC Green Rama 9 Condo, Rama 9 Rd., Huaykwang, Huaykwang, Bangkok 10310.

 

พิกัด 13.753889, 100.575369    

 

ประเภทโครงการ : ขนาดที่ดิน 16-0-0 ไร่ พิกัด

13.754371,100.5767

พัฒนาโดย บ.เทียนเฉิน International Property (Thailand) จก. ตึก High Rise 4 อาคาร จำนวนชั้น 32 ชั้น จำนวน 1,980 ห้อง มีจำนวนห้องต่อชั้นไม่เกิน 12 ห้อง ค่าส่วนกลาง 35 บาท/ตารางเมตร/เดือน ค่ากองทุน 350 บาท/ตารางเมตร ค่าที่จอดรถ 300 บาท ต่อคันต่อเดือน (แฟร์สำหรับคนไม่ใช้รถ) มีลิฟท์โดยสารแต่ละอาคาร 3 ตัวและลิฟท์บริการ 1 ตัว ที่จอดรถ ที่จอดรถประมาณ 470 คัน รวมจอดซ้อนคัน มี สระว่ายน้ำและห้องออกกำลังกายทุกตึก ติดถนนใหญ่ 2 ด้าน มีบริการ Shuttle Service รับส่งสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT พระรามเก้า  

- เฟส 1 คอนโด 32 ชั้น 2 อาคาร 958 ยูนิต + อาคาร 3 ชั้น 3 อาคาร 26 ร้านค้า

- เฟส 2 คอนโด 32 ชั้น 2 อาคาร ประมาณ 950 ยูนิต

CALL    : 081-8118229

LINE     : drdrdrdrdrdrdrdr

WeChat : gid_kitichai

EMAIL :

gid1998@gmail.com

#คอนโดแนวรถไฟฟ้า #คอนโดย่านรัชดา #คอนโดแถวรัชดา #คอนโดย่านพระราม9 #สถานทูตจีน #กรมโยธาธิการและผังเมือง #ถนนจตุรทิศ #ห้วยขวาง #เซ็นทรัลพระราม9 #ทีซีกรีน #พระราม9 #คอนโดใกล้ตลาดหลักทรัพย์ #ตลาดหลักทรัพย์ #อาคารยูนิลีเวอร์ #อาคารทรู #เยาฮัน #ยูนิซิตี้ #CentralRama9 #TCGreen #condonearmrt #condobymrt #Rama9 #Ratchada #ChineseEmbassy #ITmall #TrueTower #UniliverTower #StockExchange #Unicity #Gtower #Joddfairs #ChineseembassyenturyPlaza #LotusOnnut