ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5768222

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 1/10
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 2/10
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 3/10
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 4/10
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 5/10
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 6/10
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 7/10
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 8/10
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 9/10
รูป ห้องใหม่! ยังไม่เคยมีคนอยู่ ตำแหน่งดี "Ideo Mobi Sathorn" 1 Bedroom 1 Bathroom 30 Sq.m เพียง 3.85 ล้านเท่านั้น - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,850,000 (128,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ สาทร คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Ideo Mobi Sathorn

ขายด่วน!!

ห้องใหม่ ใกล้บีทีเอส ทำเลดี เดินทางสะดวก

ห้องมุม เป็นห้องเปล่า ยังไม่เคยอยู่หรือปล่อยเช่ามาก่อน

Type : 1 Bedroom 1 Bathroom

Size : 30 Sq.m

Floor : 10+

Price : 3,850,000 Baht

More Information or view appointment, Please Contact

Nexus Realty Corp.

Tel.

062-464-4619

ID Line : @nexusrealty

Whatsapp :

+66 62-464-4619

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Sathorn
  • 3,850,000 (128,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า IDEO Mobi Sathorn

115 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Mobi Sathorn

31 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที