ห้องสวยเก๋ไม่เหมือนใคร!! ขาย!! ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก | Chewathai Residence Asoke MD-25031093
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5640177
เข้าชม :
ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย | ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก | Chewathai Residence Asoke MD-25031093
คอนโดทำเลดี
ขนาด 29.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
ราคา 4,500,000 บาท
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Chewathai Residence Asoke
- 4,500,000 (152,542 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
180 ประกาศเช่า
75 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก
ขาย คอนโด Chewathai Residence Asoke (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก) 38.99 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้นที่ 27 วิวเมือง จอดรถได้ 1 คัน1 ห้องนอน38m2ชั้น 27฿6,990,000UPDATE !
#A124227 ✅ 4/11/68 ขายคอนโด Chewathai Residence Asoke 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน32.99m2ชั้น 12A฿5,600,000UPDATE !
✨ ห้องสวย คลีน สไตล์มินิมอล 🩶 ที่ Chewathai Residence Asoke ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน29.5m2ชั้น 2x฿4,300,000UPDATE !
ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก MRT-พระราม 9 มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-110079 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน33m2ชั้น 22฿4,000,000UPDATE !
ขาย Chewathai Residence Asoke 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 33 ตารางเมตร1 ห้องนอน33m2ชั้น 14฿4,900,000UPDATE !

Chewathai Residence Asoke / Condo For Rent / 1 Bedroom / 35 SQM / MRT Phra Ram 9 / Bangkok1 ห้องนอน35m2ชั้น 25฿5,800,000UPDATE !
32.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน มักกะสัน1 ห้องนอน32.9m2ชั้น 12A฿6,050,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4 กม.
3.2 กม.
4.1 กม.
3.3 กม.
5.4 กม.
3.6 กม.
2 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
4.3 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
2.9 กม.
3.5 กม.
3.5 กม.
4.3 กม.
2.1 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
4.7 กม.
3.1 กม.
3.1 กม.
2.4 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.5 กม.
3.5 กม.
4.3 กม.
2.1 กม.
3.4 กม.