✨ห้องสวยมาก น่าอยู่ ใจกลางเมือง พื้นที่กว้าง | Code DS2189 Line : @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5855673

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ห้องสวยมาก น่าอยู่ ใจกลางเมือง พื้นที่กว้าง | Code DS2189 Line : @Dstay - รูปที่ 1/5
รูป ✨ห้องสวยมาก น่าอยู่ ใจกลางเมือง พื้นที่กว้าง | Code DS2189 Line : @Dstay - รูปที่ 2/5
รูป ✨ห้องสวยมาก น่าอยู่ ใจกลางเมือง พื้นที่กว้าง | Code DS2189 Line : @Dstay - รูปที่ 3/5
รูป ✨ห้องสวยมาก น่าอยู่ ใจกลางเมือง พื้นที่กว้าง | Code DS2189 Line : @Dstay - รูปที่ 4/5
รูป ✨ห้องสวยมาก น่าอยู่ ใจกลางเมือง พื้นที่กว้าง | Code DS2189 Line : @Dstay - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
16,999,000 (159,465 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
106.6 ตร.ม.

โค้บบ์ รัชดา - พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📍โครงการ: Cobe Ratchada-Rama 9

รายละเอียด

• รูปแบบ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

• ขนาด 106.6 ตร.ม.

💰ราคา 16,999,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก

• Commercial + Foodland 24 ชม.

• The One รัชดา

• Central พระราม 9

• JODD FAIRS

• Fortune Town

• Makro เหม่งจ๋าย

การเดินทาง

🚆 MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ

รายละเอียด

  • COBE Ratchada - Rama 9
  • 16,999,000 (159,465 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 5-10
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 106.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
COBE Ratchada - Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โค้บบ์ รัชดา - พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

2.4 กม.

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada