🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! แอชตัน สีลม รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26030170
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6070285
เข้าชม :
26,000/ เดือน
แอชตัน สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า แอชตัน สีลม (MD-26030170)
📐 ขนาด 32 ตร.ม.
🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ
💰 ค่าเช่าเพียง 26,000 บาท/เดือน
✅ ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่ทันที
✅ เฟอร์นิเจอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อม
✅ ส่วนกลางครบ
✅ ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ห้องขนาดกำลังดี ฟังก์ชันครบ
เหมาะสำหรับคนทำงาน นักศึกษา หรือชาวต่างชาติ
ราคานี้ในทำเลนี้ ปล่อยไวมาก
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Ashton Silom
26,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 20-25
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
287 ประกาศเช่า
141 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ แอชตัน สีลม
🔥 ปล่อยเช่า Condo High-End ใจกลางสีลม | Ashton Silom (ห้องมุม วิวเมือง ชั้นสูง)1 ห้องนอน36.4m2ชั้น 36฿35,000/เดือนNEW !
🚩 ให้เช่าคอนโด แอชตัน สีลม อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ รร. Pullman1 ห้องนอน31m2ชั้น 20฿32,000/เดือนUPDATE !
🚩 ให้เช่าคอนโด แอชตัน สีลม อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ รร. Pullman1 ห้องนอน32m2ชั้น 20฿32,000/เดือนUPDATE !
🎉Special room!🎉 ให้เช่าคอนโด แอชตัน สีลม อาคาร 1 ชั้น 36 2 ห้องนอน ขนาด 76.00 ตรม ใกล้ รร. Pullman2 ห้องนอน76m2ชั้น 36฿88,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด Ashton Silom/แอชตัน สีลม (D6901027) ID Line : @condo982 ห้องนอน87m2ชั้น 25฿87,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด Ashton Silom/แอชตัน สีลม (D6902038) ID Line : @condo981 ห้องนอน35m2ชั้น 29฿32,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1297744)1 ห้องนอน49m2ชั้น 14฿38,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2903623)2 ห้องนอน86.89m2ชั้น 5-10฿72,000/เดือนNEW !
🔥 ปล่อยเช่า Condo High-End ใจกลางสีลม | Ashton Silom (ห้องมุม วิวเมือง ชั้นสูง)🌃1 ห้องนอน36.4m2ชั้น 36฿35,000/เดือนUPDATE !
#SC13732 📌 ให้เช่า | 🟦🟨แอชตัน สีลม🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน36.4m2ชั้น 36฿35,000/เดือนUPDATE !
#SC13799 📌 เช่า | 🟦🟨แอชตัน สีลม🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน76m2ชั้น 36฿88,000/เดือนNEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 609 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 209 ประกาศ

2.9 กม.
4.3 กม.
4.7 กม.
3.2 กม.
3.9 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
4.4 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
4 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
6.2 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.3 กม.
3.1 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Ashton Silom