✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5416272

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 1/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 2/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 3/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 4/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 5/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 6/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 7/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 8/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 9/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 10/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 11/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 12/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 13/14
รูป ✨ ห้องทำเลทอง The Infinity แต่งเองได้ตามใจ อยู่เองก็ดี ลงทุนก็คุ้ม 💯 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
64,850,000 (235,818 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 33
275 ตร.ม.

ดิ อินฟินิตี้ บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - The Infinity

Ref.Code : EL05183

Area:275 Sq.m

Floor:33

Type:3 Bed 3 Bath

Price:64,850,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/Wv79YnUz29jPAd7a8

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • The Infinity
  • 64,850,000 (235,818 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 33
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 275 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Infinity

89 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Infinity

22 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ อินฟินิตี้

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 574 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 275 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn