ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.56 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน [ชั้น 30] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 4.2M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013969

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.56 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน [ชั้น 30] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 4.2M - รูปที่ 1/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.56 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน [ชั้น 30] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 4.2M - รูปที่ 2/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.56 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน [ชั้น 30] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 4.2M - รูปที่ 3/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.56 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน [ชั้น 30] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 4.2M - รูปที่ 4/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.56 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน [ชั้น 30] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 4.2M - รูปที่ 5/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.56 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน [ชั้น 30] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 4.2M - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
4,180,000 (67,901 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 30
61.56 ตร.ม.

ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน [ชั้น 30]
* ขนาดพื้นที่ : 61.56 ตร.ม.
* Location : โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน [ชั้น 30] : 250/801 ถ.รัชดาภิเษก แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
* ราคา : 4,180,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Supalai Park Ratchayothin
  • 4,180,000 (67,901 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 30
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 61.56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
Lumpini Place Ratchayothin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.5 กม.

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัชวิภา
U Delight Ratchavibha

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

4.7 กม.

ตลาดประชานิเวศน์ 1

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที