ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.96 ตร.ม. ห้องชุด ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C] บางละมุง ชลบุรี 2M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013555

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.96 ตร.ม. ห้องชุด ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C] บางละมุง ชลบุรี 2M - รูปที่ 1/7
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.96 ตร.ม. ห้องชุด ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C] บางละมุง ชลบุรี 2M - รูปที่ 2/7
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.96 ตร.ม. ห้องชุด ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C] บางละมุง ชลบุรี 2M - รูปที่ 3/7
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.96 ตร.ม. ห้องชุด ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C] บางละมุง ชลบุรี 2M - รูปที่ 4/7
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.96 ตร.ม. ห้องชุด ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C] บางละมุง ชลบุรี 2M - รูปที่ 5/7
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.96 ตร.ม. ห้องชุด ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C] บางละมุง ชลบุรี 2M - รูปที่ 6/7
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.96 ตร.ม. ห้องชุด ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C] บางละมุง ชลบุรี 2M - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,020,000 (42,118 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
47.96 ตร.ม.

ลากูน่า บีช รีสอร์ท จอมเทียน บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C]
* ขนาดพื้นที่ : 47.96 ตร.ม.
* Location : โครงการ ลากูน่าบีช รีสอร์ท จอมเทียน [ชั้น 7 อาคาร C] : 296/550 ถ.จอมเทียนสาย 2 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี
* ราคา : 2,020,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Laguna Beach Resort Jomtien
  • 2,020,000 (42,118 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47.96 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท จอมเทียน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

Atlantis Condo Resort Pattaya

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

พัทยา