ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013944

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 1/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 2/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 3/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 4/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 5/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 6/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 7/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 8/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 9/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 10/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 11/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 12/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 13/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 14/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 15/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 16/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 17/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 18/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 19/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 20/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 21/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 22/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 23/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 24/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 47.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] บางพลัด กรุงเทพมหานคร 4M - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
3,950,000 (82,983 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
47.6 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C]
* ขนาดพื้นที่ : 47.6 ตร.ม.
* Location : โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า [ชั้น 20 อาคาร C] : 9/625 ถ.จรัญสนิทวงศ์ แขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กรุงเทพฯ
* ราคา : 3,950,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • The Parkland Charan - Pinklao
  • 3,950,000 (82,983 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
Lumpini Park Pinklao

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ พลัม คอนโด ปิ่นเกล้า สเตชั่น
Plum Condo Pinklao Station

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
Lumpini Place Pinklao 1

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 8
Lumpini Place Rama VIII

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า