ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013430

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 1/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 2/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 3/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 4/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 5/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 6/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 7/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 8/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 9/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 10/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 34.9 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.5M - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,540,000 (44,126 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
34.9 ตร.ม.

ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2]
* ขนาดพื้นที่ : 34.9 ตร.ม.
* Location : โครงการ ศุภาลัยปาร์ค แยกติวานนท์ [ชั้น 15 อาคาร 2] : 98/824 ถ.นครอินทร์ ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี
* ราคา : 1,540,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Supalai Park Tiwanon
  • 1,540,000 (44,126 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.9 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์
Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์
Knightsbridge Duplex Tiwanon