ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013935

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 1/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 2/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 3/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 4/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 5/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 6/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 7/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 8/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 9/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 10/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 11/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.07 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
1,320,000 (42,485 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
31.07 ตร.ม.

ไอ คอนโด สุขุมวิท 105 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4]
* ขนาดพื้นที่ : 31.07 ตร.ม.
* Location : โครงการ ไอคอนโด สุขุมวิท 105-2 [ชั้น 5 อาคาร A4] : 833/125 ถ.ลาซาล (สุขุมวิท 105) แขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพฯ
* ราคา : 1,320,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • I CONDO Sukhumvit 105
  • 1,320,000 (42,485 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.07 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
I CONDO Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 105

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง
Lumpini Ville Lasalle - Bearing

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

logo โครงการ ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ
The Excel Groove

0.5 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ อะพูล บางนา
A Pool Bangna

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.ลาซาล

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

รร.บางกอกพัฒนา

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

บิ๊กซี บางนา

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที