ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013901

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 1/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 2/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 3/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 4/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 5/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 6/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 7/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 8/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 9/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.55 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.3M - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,320,000 (43,208 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
30.55 ตร.ม.

พลัม คอนโด บางแค บางแค กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8]
* ขนาดพื้นที่ : 30.55 ตร.ม.
* Location : โครงการ พลัม คอนโด บางแค [ชั้น 8] : 96/153 ถ.พุทธมณฑลสาย 2 แขวงบางแคเหนือ เขตบางแค กรุงเทพฯ
* ราคา : 1,320,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Plum Condo Bangkae
  • 1,320,000 (43,208 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Plum Condo Bangkae

17 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด บางแค

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98
Lumpini Park Phetkasem 98

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phetkasem 98

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม
The Parkland Phetkasem

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค
Fuse Sense' Bangkae

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค
The President Phetkasem - Bangkhae