🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Crest Sukhumvit 24 พร้อมโอน 🔥MD-25082059

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5943010

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Crest Sukhumvit 24 พร้อมโอน 🔥MD-25082059 - รูปที่ 1/2
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Crest Sukhumvit 24 พร้อมโอน 🔥MD-25082059 - รูปที่ 2/2
ดูรูปทั้งหมด 2 รูป
15,890,000 (158,900 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
100 ตร.ม.

เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 24 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน คอนโด The Crest Sukhumvit 24 (MD-25082059)

ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด

โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

ขนาด 100.0 ตร.ม.

2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

ราคาขายเพียง 15,890,000บาท เท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • The Crest Sukhumvit 24
  • 15,890,000 (158,900 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5-10
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 100 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Crest Sukhumvit 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 995 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

โรบินสัน สุขุมวิท

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เทอมินอล 21 อโศก