🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint พร้อมโอน 🔥MD-26028812
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5943558
เข้าชม :
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน คอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint (MD-26028812)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
ขนาด 26.0 ตร.ม.
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
ราคาขายเพียง 2,690,000 บาทเท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint
- 2,690,000 (103,462 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11-15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางนา กรุงเทพมหานคร
223 ประกาศเช่า
64 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์
🎉 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Coast Village1 ห้องนอน33m2ชั้น 20฿5,000,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ The Coast Village1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿4,070,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ อาคาร B ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ The Coast Village1 ห้องนอน26m2ชั้น 14฿2,600,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ The Coast Village1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿4,070,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Coast Village1 ห้องนอน33m2ชั้น 20฿5,000,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ The Coast Village1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿4,070,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Coast Village1 ห้องนอน33m2ชั้น 20฿5,000,000UPDATE !
🔥 ราคาดีที่สุด ลงทุนคอนโด 3 ห้องนอน บางนา ใกล้ BTS | 85 ตร.ม. ศักยภาพสูง - U58794873 ห้องนอน84.5m2ชั้น 17฿12,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ The Coast Village1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿4,070,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Coast Village1 ห้องนอน33m2ชั้น 20฿5,000,000UPDATE !