🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Beatniq Sukhumvit 32 พร้อมโอน 🔥MD-26028505
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5872430
เข้าชม :
บีทนิค สุขุมวิท 32 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด Beatniq Sukhumvit 32 (MD-26028505)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 105.0 ตร.ม.
🛏️ 2 ห้องนอน | 🚿 2 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 31,000,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Beatniq Sukhumvit 32
- 31,000,000 (295,238 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 25-30
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 105 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
547 ประกาศเช่า
233 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ บีทนิค สุขุมวิท 32
55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตัน1 ห้องนอน55m2ชั้น 9฿16,290,000UPDATE !
🔥ราคาดีมาก 260K/ตร.ม.🔥 - 1 นอน มีอ่าง แต่งสวยมาก วิวสระว่ายน้ำ คอนโดใกล้ BTS ทองหล่อ 250 ม. และใกล้ห้าง ที่ Beatniq Sukhumvit 32 / ขายคอนโด1 ห้องนอน55m2ชั้น 8฿14,350,000UPDATE !
🔥313K.sq.m.🔥 - 2 นอน มีอ่าง ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 850 ม. และ BTS ทองหล่อ 250 ม. ที่คอนโด Beatniq Sukhumvit 32 / ขายคอนโด2 ห้องนอน83.06m2ชั้น 20+฿26,000,000UPDATE !
🔥ราคาดีมาก 289K/ตร.ม.🔥- 2 นอน มีอ่าง ห้องมุม แต่งสวยๆ กับคอนโดหรู ใกล้ BTS ทองหล่อ และ BTS พร้อมพงษ์2 ห้องนอน83m2ชั้น 15+฿24,000,000UPDATE !
🔥273K/sq.qm🔥 - 1 นอน มีอ่าง ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 850 ม. และ BTS ทองหล่อ 250 ม. ที่คอนโด Beatniq Sukhumvit 32 / ขายคอนโด1 ห้องนอน54.39m2ชั้น 15+฿14,850,000UPDATE !
🔥ราคาดี 314K/ตรม.🔥- 2 นอน มีอ่าง 108 ตร.ม. แต่งสวยมาก ชั้นสูง 20+ วิวดี แดดเช้า ใกล้ BTS ทองหล่อ 250 ม. ที่คอนโด Beatniq Sukhumvit 32 / ขายคอนโด2 ห้องนอน108m2ชั้น 20+฿34,000,000UPDATE !
🔥311K/ตร.ม.🔥- ดูเพล็กซ์ 2 นอน มีอ่าง แต่งสวยสไตล์โมเดิร์น กับคอนโดระดับซูเปอร์ลักชัวรี่ ใกล้ BTS ทองหล่อ 250 ม ที่ Beatniq Sukhumvit 32 / ขายคอนโด2 ห้องนอน96.14m2ชั้น 9฿29,900,000UPDATE !
🔥262K/sq.m.🔥 - 1 นอน ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 850 ม. และ BTS ทองหล่อ 250 ม. ที่คอนโด Beatniq Sukhumvit 32 / ขายคอนโด1 ห้องนอน55m2ชั้น 8฿14,420,000UPDATE !