🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5874131

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/10
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/10
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/10
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/10
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/10
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/10
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/10
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/10
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/10
รูป 🔥 สำหรับขาย -เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
7,500,000 (124,979 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
60.01 ตร.ม.

เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว) ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 สำหรับขาย - เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300002..........Belle Grand Rama 9, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

@MRT Rama 9🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 60.01 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- ทำเลดี

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 7,500,000 บาท

- ราคาเช่า 33,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #bellegrandrama9 #mrtrama9

รายละเอียด

  • Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
  • 7,500,000 (124,979 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-9
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 60.01 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา